ขายบ้านราคาถูก ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 1,278)
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ภัทรา รมย์ 2
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2 บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2526
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
ขายบ้าน มบ.แพรมาพร คลอง 11 ธัญบุรี ปทุมธานี ราคา 1,390,000.- ขนาด 19.5 ตรว. | 2 ชั้น 3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ บ้านรีโนเวทใหม่ ทาสีใหม่ทั้งหลัง ติดผ้าม่านใหม่ ปั้มน้ำ ตกแต่งพ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
ขายทาวน์เฮาส์ ซอยมบ. พรทวีวัฒน์1 ถนนคลองหนึ่ง คลองหลวง เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 70 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือ พื้นแกรนิตโต้ มีครัวปูน เตา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านชาติไพริน
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿6,950/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 16.4 ตรว. - มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - มีครัว ห้องโถง พร้อมโซฟา สถานที่ใกล้เคียง : - เซเว่นหน้าโครงการ - ตลาดชัชวาลย์คลอง 7 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คิทท์ ไลท์ บางกะดี ติวานนท์
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿46,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ คิทท์ ไลท์ บางกะดี ติวานนท์
ขายด่วน คอนโดเดอะคิทท์ไลท์ บางกะดี-ติวานนท์ ปทุมธานี The Kith Lite Bangkadi - Tiwanon ชั้น 4 เนื้อที่ 27.98 ตร.ม ทำเลดี การเดินทางสะดวกโครงการ : เดอะคิทท์ ไลท์ บางกะดี-ติวานนท์ (The Kith Lite Ban...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
29.78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ค่าส่วนกลาง:
฿1,132/เดือน
เงินกองทุน:
฿11,912
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Khlong 2, Khlong Luang, Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายที่ดินคลอง2 คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้หมู่บ้านฐานมั่นคง ใกล้ตลาดไท ที่ดินติดถนนสาธารณะ แบ่งขาย 4 แปลง (100ตรว.) แปลงละ1,300,000-1,400,000 เหมาหมดราคาต่อรองได้
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, 400 sq m. (1 rai), Bueng Ka Sam Subdistrict, Nong Suea District, Pathum Thani Province
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงกาสาม, ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 400ตรว.(1ไร่)📍ใกล้วัดป่าคลอง11 ต.บึงกาสาม อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี‼️ 🔆 ขายทั้งแปลง 1,400,000 บาท 🔆 ราคา 3,500 บาท / ตรว. 🔆 ภาษี + ค่าโอน ณ กรมที่ดิน 50/50...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรุณพร
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿38,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรุณพร
- เนื้อที่ 18 ตารางวา - 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว จอดรถ 1 คัน - เข้า-ออกได้หลายทาง ใกล้สวนสนุกดรีมเวิลด์, ฟิวเจอพาร์ครังสิต, มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพตรง ข้ามโรงพยาบาลบางปะกอก - ใกล้มิ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2538
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿40/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คิทท์ ลำลูกกา คลอง 2 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558&n...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,540/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเปี่ยมสุข ปทุมธานี
แอร์ใหม่ 3 ตัว Inverter ประหยัดไฟทุกตัว ตู้เย็นอินเวอร์เตอร์ ใหม่กิ๊ก เย็นเจี๊ยบ เตาแก๊ส หม้อหุงข้าวดิจิตอล ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น โต๊ะกินข้าว ฝ้าเปลี่ยนใหม่หมดทั้งหลัง ฯลฯ ราคา 1.4 ล้านบาท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2547
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
🏠🏠ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ บุศรินทร์ รังสิต คลอง2 หมู่บ้านเงียบสงบ เพื่อนบ้านดี เลขบ้านสวย 49/2xx เนื้อที่ 18.4ตรว. ราคา 1.4 ล้าน ค่าโอน ออกคนละครึ่ง บ้านอยู่กลางซอย 1 ตรงข้ามเป็นร้านขายของ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73.60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนทองวิลล่า 10
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สวนทองวิลล่า 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สวนทองวิลล่า 10 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2536
วิวเมือง
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿40/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,410,000
(฿64,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
อำนวยความสะดวกด้วย Market Placeที่อยู่ติดด้านหน้าทางเข้าคอนโดของชาวลุมพินี รังสิต-คลอง 1ใกล้ ฟิวเจอร์ พาร์ครังสิต จุดเชื่อมต่อทุกการเดินทาง
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,820/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,430,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
หมู่บ้านพฤกษา 12 ซอย 6/5 บ้านเลขที่ 828/116 พื้นที่ 18 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 75 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ สวยใหม่ สะอาด น่าอยู่มากๆ เพิ่ม Renovate เสร็จใหม่ๆ พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2545
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai land for sale
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿905/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ระแหง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ระแหง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Village project Pruksa 13 Rangsit Klong Luang Pathum Thani area 1
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
โครงการหมู่บ้าน พฤกษา 13 รังสิต คลองหลวงปทุมธานี เนื้อที่ 18 ตร.วา ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ สวยพร้อมเข้าอยู่ 3 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ ต่อเติมเพิ่มหน้าบ้าน 2 ห้องน้ำ 1 จอด ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพลิน เพลิน คอนโด รังสิต - เวิร์คพอยท์ 5
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿33,600/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโด รังสิต - เวิร์คพอยท์ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.07 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโด รังสิต - เวิร์คพอยท์ 5 บนทำเลของ บางพูน, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
43.07 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 130 sq.w. Beautiful land next to 2 roads, back side next to Chao Phraya Canal
บ้านปทุม, สามโคก, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿2,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านปทุม, ปทุมธานี
ขายที่ดิน130ตรว.บ้านปทุม สามโคก 1.45 ล้าน(เจ้าของรับผิดชอบค่าโอน) ที่ดินสวยติด2ถนนหน้าหลัง ด้านหลังติดคลองบรรยากาศดีเหมาะปลูกบ้าน ที่ดินอยู่ต้นซอยแปลงที่2 เข้าออกได้หลายเส้นทาง ต.บ้านปทุม อ.สาม...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด พหลโยธิน 89
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿51,700/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด พหลโยธิน 89
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด พหลโยธิน 89 บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ระเบียง
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿7,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿980/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,800
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khlong 8, Bueng Bon. 1 rai for only 1.45 million baht.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿905/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ที่ดินคลอง 8 บึงบอน เปิดจองแล้ววันนี้ 1 ไร่ ราคาแค่ 1.45 ล้าน ใกล้กรุงเทพ ที่ตั้ง : คลอง 8 ซอยบึงบอน 35/5 ต.บึงบอน อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี พิกัดแปลงที่ดิน : จุดเด่นที่ดิน: -...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
บ้านทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น 18 ตรว.พร้อมอยู่ พิกัด ข้างโรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 2 ห้องนอน 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 1 ห้องน้ำ จอดรถในบ้าน 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน แถมฟรี ป...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
12-3-72 Rai Land for Sale in Lam Luk Ka
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿70/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 3 แปลง แปลงล่ะ ขนาด 12-3-72 ไร่ รวม 38-3-16 ไร่ ราคา ไร่ ล่ะ 1.45 ล้านบาท ปัจจุบันเป็นที่ทำนา และทำการเกษตร ที่ตั้ง อยู่ตำบลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
Details:
20,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 19.56 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿60,400/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560&nb...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 6
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 มี.ค. 2570
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,150/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿960/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,600
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
ขายบ้าน ซิตี้โฮม วิลลเลจ1 ลำลูกกา คลอง 7 จัดสินเชื่อให้ฟรี โครงการ : ซิตี้โฮม วิลลเลจ1 คลอง 7 ที่ตั้ง : ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ราคา : 1,450,000 บาท เนื้อที่ : 16.4 ตารางวา ห้องนอน : 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2539
พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,450,000
฿1,650,000
(฿55,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัมคอนโด รังสิต อะไลฟ์
ขาย Plum Condo Rangsit Alive เฟส1 คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใกล้ม.กรุงเทพ ห้องวิวสระตรงๆ วิวสวยมากกก อยู่บนเตียงก็เห็นสระ พร้อมอยู่ ไม่ติดผู้เช่า แต่ถ้าปล่อยเช่าปกติได้9,000-9,500 บาท/เดือน ห้องนี้ดีก...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 13 ม.ค. 2570
ค่าส่วนกลาง:
฿1,170/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,000
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บีคอนโด หหลโยธิน
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 3 ปี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,476,900
฿1,563,900
(฿49,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บีคอนโด หหลโยธิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 29.74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีคอนโด หหลโยธิน บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.74 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿1,041/เดือน
เงินกองทุน:
฿10,409
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, Samphan Villa Village, near BTS Khu Khot.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ราคาเพียง 1.49 ล้านบาท แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า . 🌈บ้านชั้นเดียว ขนาดพื้นที่ 18 ตร.ว. ขนาด 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ พร้อมเคาวน์เตอร์ครัว และ 1 ที่จอดรถในบ้าน . 🛣ส...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
หมู่บ้านแอร์วิลล่า เปียร์นนท์ (ลำลูกกา-คลอง3) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
สินทรัพย์ 1
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สินทรัพย์ 1
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้านสินทรัพย์1 ซ.44 ติดถนนรังสิต-นครนายก บึงยี่โถ ธัญบุรี ปทุมธานี ** ฟรี.ค่าโอน หมู่บ้านสินทรัพย์1 ซ.44 เนื้อที่ 18.8 ตรว.หน้ากว้าง 6 เมตร ถนนเมนของหมู่บ้านกว้าง 12 เมตร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,250/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿188/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
7
8
9
...
43
211 - 240 จาก 1,278 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 326 ยูนิต
ราคา: ฿399K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 260 ยูนิต
ราคา: ฿498K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 200 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 192 ยูนิต
ราคา: ฿489K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง