ขายบ้านราคาถูก ใน เมืองชลบุรี, ชลบุรี
(มี บ้าน 295)
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, good location, next to Amata.
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี
฿13,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน ดอนหัวฬอ, พัทยา
ขาย อาคารพาณิชย์ ราคาสุดพิเศษ !!! เหมาะกับการลงทุน 3 ชั้นครึ่ง ติดถนน แหล่งชุมชน และอมตะ พื้นที่ 24 ตร.ว. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถง 2 จอดรถ ตั้งอยู่แถวนิคมอมตะรายล้อมด้วยสถานที่อำนวยคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
96 ตรม.
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿13,500,000
(฿42,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ โฮม สวีท โฮม เดอะ ฟอเรส
Home Sweet Home The Forest บ้านเดี่ยว สไตล์ Modern nordic สุด Luxury "เอกสิทธิ์เพียง 32 ยูนิต" บนทำเลคุณภาพใกล้บางแสน ครบทุกฟังก์ชั่น อาทิ Home Automation , Smart Airfolw กรอง PM 2.5 และเติมออกซ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
316 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.59 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 3.5-storey and a half-storey corner building, 2 units, Don Hua Lo Road, Amata Nakhon, Chonburi
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี
฿14,000,000
(฿5,830/ตรม.)
2,400 ตรม. Office for sale in เมืองชลบุรี, ชลบุรี
ขายตึกแถวสองคูหา สามชั้นครึ่งห้องหัวมุม ในนิคมอมตะติดถนนดอนหัวฬ่อชลบุรีใกล้ธนาคารกรุงเทพตรงข้ามศูนย์มาสด้าติดร้านกาแฟพันธุ์ไทย ทำเลค้าขาย ออฟฟิศ สนใจติดติดต่อ0817813583 ราคา14,000,000บาท C2MP+46 ดอนหั...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2552
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กีรติธานี บ้านสวน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านสวน, เมืองชลบุรี
฿14,000,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ กีรติธานี บ้านสวน
ขายบ้าน 3 ห้องนอน 2.5 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ใกล้สถานที่ shopping Central plaza chonburi, night market, บางแสน
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 6 มี.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿29,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿14,900,000
(฿79,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่ บนทำเลของ แสนสุข, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
187.30 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ค่าส่วนกลาง:
฿6,555/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿14,900,000
(฿79,600/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่ บนทำเลของ แสนสุข, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿6,555/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Nong Ri
หนองรี, เมืองชลบุรี
฿15,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองรี, พัทยา
ที่ดินชานเมือง บรรยากาศดี วิวภูเขา ไม่ไกลจากที่ท่องเที่ยวที่ดินสวยไม่ต้องถม เหมาะกับการทำโครงการหลากหลายรูปแบบเช่น โครงการหมูบ้าน ร้านอาหาร Campingพิกัด ต.หนองรี อ.เมืองชลบุรี เดินทางสะดวก...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 14.69 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large Shophouse for Sale – Prime Location on Sukhumvit Road
บางปลาสร้อย, เมืองชลบุรี
฿15,000,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน บางปลาสร้อย, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 808 ตรม. อยู่ในทำเล บางปลาสร้อย, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿18,564/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
808 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿15,500,000
(฿82,300/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่ บนทำเลของ แสนสุข, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ค่าส่วนกลาง:
฿6,655/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿15,800,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาลูน่าร์ พาราดิโซ่
เจ้าของขายเองค่ะ ขายคอนโดสุดหรู ย่านบางแสน-บางพระ คอนโดติดทะเล ห้องแบบวิวทะเล ชั้น 24ขายคอนโด ชั้น 24 (ห้องหันหน้าออกทะเล อีกฝั่งเป็นวิวเขา) สัมผัสถึงบรรยากาศธรรมชาติใกล้กรุงเทพที่สุด พื้นที่ใช้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
151 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองชลบุรี
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี
฿16,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 640 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านณิชาดา บนทำเลของ ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
640 ตรม.
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nong Ri Subdistrict, Mueang District, Chonburi Province
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองรี, เมืองชลบุรี
฿16,700,000
(฿2,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองรี, พัทยา
รายละเอียดที่ดิน ✅ แปลง 1 -- ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.5 ตารางวา ✅ แปลง 2 -- ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.4 ตารางวา ✅ ถ้ารวมพื้นที่สองแปลงคือ 4 ไร่ 3 งาน 8.9 ตารางวา ขายรวม ✅ แปลง 1+ แปลง 2 ขายไร่ละ3.5ล้าน ✅ ร...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale behind Samet Police Station
เสม็ด, เมืองชลบุรี
฿17,085,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เสม็ด, พัทยา
ที่ดินเปล่า หลังโรงพักเสม็ด อ.เมือง ชลบุรี เนื้อที่ 402 ตรว. เจ้าของจ่ายค่าโอนตามราคาประเมิน อยู่บนถ.นารถมนตเสวี 30/1 ห้องหัวมุม ติดถนน 2 ด้าน แหล่งชุมชน ใกล้แมคโคร เซ็นทรัล โรบินสัน อ่างศิลา ฯล...
Details:
1,608 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 2.56 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📌📌 Beautiful land plot for sale in a prime location in Chonburi city, 933 sq.wa. (Owner selling)
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี
฿17,727,000
(฿4,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
📌📌 ขายที่ดินแปลงสวย ทำเลดี เมืองชลบุรี 933 ตร.ว. (เจ้าของขายเอง ร้อนเงินค่ะ)ที่ดินแปลงเปล่า เหมาะสร้างบ้าน พัฒนาโครงการ หรือเก็บลงทุนระยะยาวทำเลใกล้ชุมชน เดินทางสะดวกขนาดที่ดิน• เนื้อที่ 933 ตร...
Details:
3,732 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิมโฟนี่ บางพระ ศรีราชา
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿17,900,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ซิมโฟนี่ บางพระ ศรีราชา
The Symphony Bangpra – Sriracha (เดอะ ซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา) โครงการ Mix-Used สุดยิ่งใหญ่ที่รวบรวมไว้ทั้งคอนโดมิเนียมจำนวน 6 อาคาร, โรงแรม, คอมมูนิตี้มอลล์ และสำนักงาน บนเนื้อที่กว่า 87 ไร่ จัดเต็ม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
104.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ค. 2570
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House Almost 3 rai, near the bypass Chonburi for Sale
นาป่า, เมืองชลบุรี
฿18,000,000
(฿31,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
ขายบ้านเดี่ยว นาป่า ถนนศุขประยูร บางกะแบง ชลบุรี2ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องนำ้เนื้อที่ 2 ไร่ 3 งาน 28 ตารางวา ตัวบ้าน 565 ตรม ใกล้ถนนเลี่ยงเมืองชล สนใจ
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
565 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 15.66 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large detached house for sale in Saensuk Subdistrict, Mueang Chonburi District
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿18,000,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน แสนสุข, พัทยา
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ตำบลแสนสุขอำเภอเมืองชลบุรี ตรงข้ามตลาดหนองมน สุขุมวิทซอย 5 ขายถูกเพียง 18,000,000บาท พื้นที่288 ตรว. หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือ ขนาด4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับประทานอา...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ดูรูปทั้งหมด
For sale: Luxurious single-family home, prime location, Nong Mon, Bangsaen, near Nong Mon Market
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿18,000,000
(฿18,000,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน แสนสุข, พัทยา
หนองมน บางแสน ใกล้ตลาดหนองมน ราคา 18 ล้านบาท ค่าโอนที่ดิน 50/50 เนื้อที่ทั้งหมด 288 ตารางวา ของแถม แอร์ 9 ตัว ตู้ไฟ ขนาดใหญ่ ถังเก็บน้ำขนาดใหญ่ ปั้มน้ำ บิ้วอินทั้งหลัง **ราคาไม่รวมเฟอร์นิเจอร์ ภายนอกม...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1 ตรม.
นาป่า, เมืองชลบุรี
฿19,000,000
(฿25,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
ขายที่ดิน ติดถนนศุขประยูร เดินทางสะดวก ใกล้กับสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย แยกวัดท้องคุ้ง เดินทางไปนิคมอมตะง่าย สะดวก
Details:
732 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, 3.5 floors, 3 units, road frontage 15 meters deep.
นาป่า, เมืองชลบุรี
฿19,000,000
(฿27,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
📌 ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง 3 คูหา 📌 คูหาละ 21 ตารางวา x 3 คูหา พื้นที่ 63 ตรว. + พื่นที่โรงจอดรถ 43 ตรว. = 106 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 650 ตารางเมตร ราคา 19 ล้านบาทถ้วน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชั้นลอย
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai near Ban Suan Municipality
บ้านสวน, เมืองชลบุรี
฿19,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านสวน, พัทยา
ที่ดินสวย อยู่ในซอย บ้านสวน-พระยาสัจจา 33 ห่างจากถนนพระยาสัจจา 100 เมตร เหมาะสำหรับสร้างบ้านอพาร์ทเม้นต์ ค่าโอนคนละครึ่ง
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.29 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-3-31 Rai Land for Sale in Nong Tamlueng
นาป่า, เมืองชลบุรี
฿19,000,800
(฿4,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
ราคาที่ดินด่วน! ซื้อที่ชลบุรี มีแถม + ที่กทมฯ อ.บางขุนเทียน ราคาพิเศษ ชลบุรี ตั้งขาย พร้อมบ้าน 2ไร่ 3งาน 31 ตารางวา แถม + ที่ดินกทมฯ อ.บางขุนเทียน ราคาพิเศษ กรณีสนใจซื้อที่ดิน ที่ชลบุรี ภายในปีนี้ ธัน...
Details:
4,524 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 19.56 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in North Pattaya, prime location, urgent!!!
เมืองชลบุรี
฿19,425,000
(฿60,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เมืองชลบุรี, พัทยา
ขายบ้านพัทยาเหนือทำเลทองด่วน! ขายขาดทุนพร้อมคนรอเช่า สัญญา 3 ปี++ ขายด่วน บ้าน 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ พร้อมสระว่ายน้ำ บ้านบนพื้นที่ดินกว้าง ใหญ่ มาก ๆ 1 ไร่ 6 ตรว. (406 ตารางวา) ขายพร้อมคนรอเช่าสัญญา 3...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2538
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building Next to the Main road
แสนสุข, เมืองชลบุรี
฿20,000,000
(฿99,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน แสนสุข, พัทยา
อาคารพานิชย์ติดถนนใหญ่ หน้ากว้าง 3 ห้อง ทำเลดี ค้าขายได้
Details:
6
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ชายหาด 0.34 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Spacious Land for Sale
เสม็ด, เมืองชลบุรี
฿20,000,000
(฿62,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 319 ตรม. อยู่ในทำเล เสม็ด, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿62,696/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
319 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 7.11 กม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
8
9
10
271 - 295 จาก 295 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
เมืองชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองชลบุรี
แสนสุข
มี 77 ยูนิต
ราคา: ฿849K - ฿32.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เสม็ด
มี 33 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿61.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาป่า
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านสวน
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿14M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยกะปิ
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เหมือง
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿2M - ฿34.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอนหัวฬอ
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿469K - ฿3.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองไม้แดง
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿768K - ฿1.89M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อ่างศิลา
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿2M - ฿84.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองตำหรุ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿948K - ฿2.12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองชลบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง