ขายบ้านราคาถูก ใน โป่ง, พัทยา

      (มี บ้าน 130)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      เลคไซด์ คอร์ท 3
      โป่ง
      ฿17,900,000 (฿39,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      เลาจน์ สระว่ายน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Townhouse for Sale in Bang Lamung
      โป่ง
      ฿17,900,000 (฿44,800/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามกอล์ฟ 1.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      โป่ง
      ฿17,900,000 ฿19,900,000 (฿43,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      ขอแนะนำ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราใจกลางเมืองพัทยา ประเทศไทย วิลล่าหรูเหล่านี้มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันและติดตั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าชั้นยอด นำเสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรสำหรับบ้านในฝ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 413 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Commercial Buildings At Pong (Mabprachan Lake)
      โป่ง
      ฿19,000,000 (฿38,200/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      ขาย/เซ้งกิจการ ร้านอาหาร คาเฟ่ 2 คูหา พร้อมห้องพัก จำนวน 8 ห้อง ตกแต่งสวยพร้อมร้านคาเฟ่ชั้นล่าง ทำเลทอง ติดถนนเส้นหลัก ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน ใกล้ทางด่วนมอเตอร์เวย์
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 498 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ตลาด 1.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      เดอะ เลค พูล วิลล่า
      โป่ง
      ฿19,500,000 (฿65,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 ซึ่ง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2558
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      โป่ง
      ฿19,800,000 (฿56,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      Palm Lakeside Villa โครงการบ้านสไตล์โมเดิร์น ที่ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้เข้ากับบรรยากาศเมืองร้อนได้อย่างลงตัว ทั้งนี้โครงการตั้งอยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน และยังตั้งอยู่ในย่านชานเมือง ที่ไม่ไก...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿120,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3, โป่ง
      เลคไซด์ คอร์ท 3
      โป่ง
      ฿19,900,000 (฿44,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿19,900,00...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์, โป่ง
      เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
      โป่ง
      ฿19,900,000 (฿36,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลเลช แอด ฮอร์สชู พอยท์
      The Village At Horseshoe Point โครงการบ้านจัดสรรสไตล์วิลล่าที่เหมาะสำหรับครอบครัว มีพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง รอบโครงการทำเลสะดวกสบาย อยู่ใจกลางเมืองพัทยาใกล้สถานที่ท่องเที่ยวและแหล่งอำนวยความสะดวกอย่างค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สมาร์ทโฮม
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      เพดานสูงสองชั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿106,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,792/เดือน
      เงินกองทุน: ฿487,000
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า, โป่ง
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      โป่ง
      ฿19,950,000 ฿24,950,000 (฿40,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า
      Highgrove Villas – มาตรฐานใหม่แห่งการใช้ชีวิตหรูหราในพัทยายินดีต้อนรับสู่ Highgrove Villas ซึ่งเป็นคอลเลกชันวิลล่าสีขาวคลาสสิกทันสมัยจำนวน 7 หลังในทำเลทองของพัทยาตะวันออก พัฒนาโดยบริษัท LDA Thai...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 489 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Luxurious Roman-style mansion, fully furnished, ready to move in, Bang Lamung, 20 million baht
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿20,000,000 (฿28,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      ขายคฤหาสน์หรูออกแบบสไตล์โรมัน บนเนื้อที่ 280 ตารางวา ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน บางละมุง ชลบุรีสองชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 1 ห้องแม่บ้าน 1 เรือนอาคารโรงรถ อาณาบริเวณโดยรอบร่มรื่นด้วยสวนพันธุ์ไม้ยืนต้นให...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน โป่ง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ