ขายบ้านราคาถูก ใกล้ มาบประชัน, โป่ง
(มี บ้าน 134)
ดูรูปทั้งหมด
House for sale Mabprachan Lake in East Pattaya
โป่ง
฿16,900,000
(฿42,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿16,900,000 (฿42,250/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1 กม.
มาโค่ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง
฿16,950,000
(฿56,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ มาโค่ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาโค่ วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿16,950,00...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รังสี วิลเลจ พัทยา
เมืองพัทยา
฿17,408,163
(฿49,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ รังสี วิลเลจ พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รังสี วิลเลจ พัทยา บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565&...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 1
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿4,180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์
เมืองพัทยา
฿17,760,000
(฿60,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
292 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาบประชัน การ์เด้น
โป่ง
฿17,789,474
(฿46,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 382 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿17,...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
382 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลคไซด์ คอร์ท 3
โป่ง
฿17,900,000
(฿39,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณส...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
เลาจน์ สระว่ายน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
โป่ง
฿17,900,000
฿19,900,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
ขอแนะนำ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราใจกลางเมืองพัทยา ประเทศไทย วิลล่าหรูเหล่านี้มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันและติดตั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าชั้นยอด นำเสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรสำหรับบ้านในฝ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
413 ตรม.
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซนสิริ เลคไซด์ มาบประชัน
เมืองพัทยา
฿18,797,500
(฿45,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซนสิริ เลคไซด์ มาบประชัน
ที่ซึ่งความฝันและธรรมชาติกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวสัมผัส Zensiri Lakeside Pool Villas — มาบประชัน, พัทยา เปิดประสบการณ์การใช้ชีวิตหรูหราท่ามกลางธรรมชาติอันเงียบสงบที่ Zensiri Lakeside Pool Villas โค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
417 ตรม.
โป่ง
฿19,500,000
(฿65,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 ซึ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿135,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซนสิริ เลคไซด์ มาบประชัน
เมืองพัทยา
฿19,559,700
(฿46,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เซนสิริ เลคไซด์ มาบประชัน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
417 ตรม.
โป่ง
฿19,800,000
(฿56,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
Palm Lakeside Villa โครงการบ้านสไตล์โมเดิร์น ที่ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้เข้ากับบรรยากาศเมืองร้อนได้อย่างลงตัว ทั้งนี้โครงการตั้งอยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน และยังตั้งอยู่ในย่านชานเมือง ที่ไม่ไก...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿4,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿120,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลคไซด์ คอร์ท 3
โป่ง
฿19,900,000
(฿44,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท 3 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿19,900,00...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฮโกรฟ วิลล่า
โป่ง
฿19,950,000
฿24,950,000
(฿40,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ไฮโกรฟ วิลล่า
Highgrove Villas – มาตรฐานใหม่แห่งการใช้ชีวิตหรูหราในพัทยายินดีต้อนรับสู่ Highgrove Villas ซึ่งเป็นคอลเลกชันวิลล่าสีขาวคลาสสิกทันสมัยจำนวน 7 หลังในทำเลทองของพัทยาตะวันออก พัฒนาโดยบริษัท LDA Thai...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
489 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Hotel and Bar for Sale Opportunity at the East Pattaya
HOT
เมืองพัทยา
฿20,000,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿22,222/ตรม.)
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.46 กม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 134 จาก 134 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
โป่ง
มาบประชัน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมาบประชัน
ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿9M - ฿40.8M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสิริศา 16
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿7.2M - ฿8.9M
ดูข้อมูลโครงการ
รวิพร ซิตี้โฮม วิลเลจ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿1.94M - ฿9.9M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿24.9M - ฿55M
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม การ์เดน
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿12.9M - ฿14.4M
ดูข้อมูลโครงการ
ภัทราทาวน์
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿5.3M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿23.9M - ฿64.9M
ดูข้อมูลโครงการ
มาบประชัน การ์เด้น
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿13.9M - ฿134M
ดูข้อมูลโครงการ
เลคไซด์ คอร์ท 3
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿9.5M - ฿19.9M
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แฮมลิท พัทยา
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿7.99M - ฿14.9M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในมาบประชัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง