• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน อินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท
      • เช่า
        • มีให้เช่าในอินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท
          • พื้นที่ค้าปลีก
        • ตลาดอสังหาฯ ในอินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ อินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 367)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      6 Bedroom Townhouse for Sale in Pratamnak Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿16,000,000 (฿26,700/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿26,667/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ท่าเทียบเรือ 2 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก, เมืองพัทยา
      มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      เมืองพัทยา
      ฿16,500,000 (฿82,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.75 กม.
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      Seller Financing
      ประมาณการค่าเช่า:฿51,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,600/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxury 5 Bedrooms Hillside Villa at Phra Tamnak Hill
      บางละมุง
      ฿17,000,000 (฿28,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿28,333/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วัด 0.23 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เบย์วิวคอนโดมิเนียม 2, เมืองพัทยา
      เบย์วิวคอนโดมิเนียม 2
      เมืองพัทยา
      ฿17,340,000 (฿69,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เบย์วิวคอนโดมิเนียม 2
      The Bayview Condominium 2 (เดอะเบย์วิวคอนโดมิเนียม 2) คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่อาศัยสไตล์โมเดิร์น ชูจุดขายด้วยห้องพักขนาดใหญ่ตั้งแต่ 1-3 ห้องนอน มาพร้อมกับพื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวางโดยมีขนาดเริ่มต้นที่ 75...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.14 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู, เมืองพัทยา
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เมืองพัทยา
      ฿17,395,000 (฿178,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      คนสัญชาติไทย
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      โคมไฟระย้า
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,900/เดือน
      เงินกองทุน: ฿49,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      รอยัลคลิฟการ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿19,000,000 (฿99,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 192 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.8 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      ประมาณการค่าเช่า:฿59,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,680/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Luxury Pool Villa for Sale near Phratamnak Mountain
      เมืองพัทยา
      ฿19,800,000 (฿47,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 420 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,800,000 (฿47,143/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 420 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ระเบียง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 3 ก.พ. 2570
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 11
      • 12
      • 13
      361 - 367 จาก 367 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. อินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอินเตอร์คอนติเนนตัลพัทยารีสอร์ท

      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      มี 85 ยูนิต
      ราคา: ฿1.79M - ฿25.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿3.9M - ฿26.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคซี่ บีช วิว
      โคซี่ บีช วิว
      มี 19 ยูนิต
      ราคา: ฿1.91M - ฿11.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ พีค ทาวเวอร์
      เดอะ พีค ทาวเวอร์
      มี 15 ยูนิต
      ราคา: ฿2.15M - ฿10.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      มี 13 ยูนิต
      ราคา: ฿3M - ฿11M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿2.29M - ฿3.99M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอลเลแกนซ์
      ดิ แอลเลแกนซ์
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿1.8M - ฿9.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ออโรร่า พระตำหนัก
      ออโรร่า พระตำหนัก
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿2.45M - ฿5.68M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซี วิลล์ เรสสิเด๊นซ์ พัทยา