• เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 153)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      เมืองพัทยา
      ฿18,000,000 (฿165,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
      Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 109 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      Electricity
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ต.ค. 2569
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,360/เดือน
      เงินกองทุน: ฿43,600
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ชูก้าร์ บีช
      เมืองพัทยา
      ฿19,500,000 (฿145,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
      Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.24 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,442/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ชูก้าร์ บีช
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿19,500,000 (฿163,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 119 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.24 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,497/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 153 จาก 153 ยูนิต