เชียงใหม่
ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หอคอยพัทยาปาร์ค, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 313)
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedroom Townhouse for Sale in Pratamnak Pattaya
เมืองพัทยา
฿16,000,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿26,667/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ท่าเทียบเรือ 2 กม.
หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿16,888,888
(฿45,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 8 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 375 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
8
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 1.19 กม.
เข้าถึงชายหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 5 Bedrooms Hillside Villa at Phra Tamnak Hill
บางละมุง
฿17,000,000
(฿28,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿28,333/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 0.23 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เบย์วิวคอนโดมิเนียม 2
เมืองพัทยา
฿17,340,000
(฿69,400/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เบย์วิวคอนโดมิเนียม 2
The Bayview Condominium 2 (เดอะเบย์วิวคอนโดมิเนียม 2) คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่อาศัยสไตล์โมเดิร์น ชูจุดขายด้วยห้องพักขนาดใหญ่ตั้งแต่ 1-3 ห้องนอน มาพร้อมกับพื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวางโดยมีขนาดเริ่มต้นที่ 75...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.14 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ค่าส่วนกลาง:
฿7,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿17,395,000
(฿178,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿4,900/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
เมืองพัทยา
฿17,500,000
(฿46,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 8 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
Details:
8
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 1.19 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ คอนโดเทล
เมืองพัทยา
฿17,500,000
(฿70,900/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ คอนโดเทล
แกรนด์ คอนโดเทล (Grand Condotel) คอนโดมิเนียมสุดหรูสวยงามไปกับวิวทะเลที่มีทัศนียภาพอันงดงามตระการตาของทะเลอ่าวไทย รวมไปถึงสิ่งอำนวยความสะดวกจัดเต็มไปด้วยสระว่ายน้ำกลางแจ้งขนาดใหญ่ ห้องอาหาร ห้องฟิตเนส...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
247 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.08 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2531
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿43,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,422/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แซนด์ คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
Electricity
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ต.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿4,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ คอนโดเทล
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿96,300/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ คอนโดเทล
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
186.88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.08 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2531
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
ระเบียง
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,859/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ คอนโดเทล
เมืองพัทยา
฿18,500,000
(฿61,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ คอนโดเทล
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.08 กม.
สร้างเสร็จ 2531
แบบ High Rise
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หอคอยพัทยาปาร์ค
ดูรูปทั้งหมด
Building for Sale, Ideally Located on a Main Road Leading to the Beach in Bang Lamung
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง
฿18,500,000
(฿26,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราค...
Details:
9
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเลบางส่วน
วิวเมือง
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿8,442/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿164,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
119 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿7,497/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
9
10
11
301 - 313 จาก 313 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
หอคอยพัทยาปาร์ค
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอคอยพัทยาปาร์ค
แกรนด์ แคริบเบียน
มี 46 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿150M
ดูข้อมูลโครงการ
วิว ทะเล 5
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿8.5M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿3.9M - ฿26.9M
ดูข้อมูลโครงการ
แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿1.98M - ฿31.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ทรี ท็อปส์ พัทยา
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿1.4M - ฿4.2M
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม โอเรียนทัล ดรีม
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿1.85M - ฿4.69M
ดูข้อมูลโครงการ
วิว ทะเล 1
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿1.4M - ฿4.11M
ดูข้อมูลโครงการ
แซนด์ คอนโดมิเนียม
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿2.95M - ฿18M
ดูข้อมูลโครงการ
วิวทะเล 7
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿3.15M - ฿29M
ดูข้อมูลโครงการ
จอมเทียน คอมเพล็กซ์
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿6.8M - ฿7.9M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในหอคอยพัทยาปาร์ค
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหอคอยพัทยาปาร์ค
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง