• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 3,336)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Exclusive Pool Villa for Sale | 5 Beds, 5 Baths
      ประกาศเมื่อ 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿19,900,000 (฿33,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      Stunning luxury villa with five bedrooms and a private pool, now available for purchase in Pattaya. Price: 19.8 million Thai baht | Transfer fee: shared equally (50/50) This contemporary home combines...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 588 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วิวพอยท์ วิลล่าส์, เมืองพัทยา
      วิวพอยท์ วิลล่าส์
      เมืองพัทยา
      ฿19,900,000 ฿19,999,000 (฿66,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วิวพอยท์ วิลล่าส์
      ยกระดับการพักอาศัยไปกับ View Point Villas โครงการที่โอบล้อม ไปด้วยพื้นที่สีเขียว ให้ความเป็นส่วนตัว และเงียบสงบ ตั้งอยู่ในเมืองพัทยา ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่สำคัญ ไม่ว่าจะเป็นสถานศึกษา โรงพยาบาล ห้างส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.22 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ดาดฟ้า
      ประมาณการค่าเช่า:฿89,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      For Sale 3 Unit Commercial Building 3 Floors
      เมืองพัทยา
      ฿19,900,000 (฿79,800/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248.80 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿19,900,000 (฿79,984/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 248.80 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า, เมืองพัทยา
      มัสเซลลาน่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿19,900,000 (฿99,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ มัสเซลลาน่า
      Musselana (มัสเซลลาน่า)ยกระดับการพักผ่อนในรูปแบบที่เป็นส่วนตัว ท่ามกลางธรรมชาติที่สวยงามของเมืองพัทยาได้ที่ Musselana (มัสเซลลาน่า) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ซึ่งตั้งอยู่บนทำเลที่ดีที่สุดในเม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.45 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 21 ก.พ. 2570
      Seller Financing
      ประกาศให้เช่า:฿130,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ, นาจอมเทียน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ, นาจอมเทียน
      นาคาวารี วิลเลจ
      นาจอมเทียน
      ฿19,900,000 (฿49,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
       Bathroom 6 Rooms Furniture Furnished Project Facilities Parking, Security Guard, CCTV
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.56 กม.
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ
      ฿20,000,000 (฿195,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 102 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 110
      • 111
      • 112
      3,331 - 3,336 จาก 3,336 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. สนามบิน- พัทยา บัส 389

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสนามบิน- พัทยา บัส 389

      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      มี 88 ยูนิต
      ราคา: ฿1.79M - ฿25.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      มี 78 ยูนิต
      ราคา: ฿2.38M - ฿16.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      มี 62 ยูนิต
      ราคา: ฿3.89M - ฿44.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซ็นทริค ซี
      เซ็นทริค ซี
      มี 57 ยูนิต
      ราคา: ฿1.79M - ฿14.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอ็มบาสซี่ พัทยา
      เอ็มบาสซี่ พัทยา
      มี 57 ยูนิต
      ราคา: ฿3.67M - ฿7.37M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      มี 53 ยูนิต
      ราคา: ฿2.94M - ฿54.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท
      แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท
      มี 48 ยูนิต
      ราคา: ฿1.6M - ฿5.79M