ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หาดนาเกลือ, นาเกลือ

      (มี บ้าน 638)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      7-Bed Luxury Villa | 1,200 sqm Land | Below Market Value
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿19,900,000 ฿20,900,000 (฿36,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,90...
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      เดอะ ลาวิช
      นาเกลือ
      ฿19,990,000 (฿63,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช
      ผสมผสานทุกความสุขแห่งการอยู่อาศัยสัมผัสชีวิตเหนือระดับ บนทำเลศักยภาพหนึ่งเดียวในพัทยา โครงการบ้านเดี่ยวหรู New Project ในสไตล์ Modern Contemporary Luxury หนึ่งเดียวบนทำเลที่ดีที่สุด สุขุมวิท19 &n...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 315 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,175/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxurious Pool Villa 4 Bedrooms 5 Bathrooms Thong Klom-Tan Man for Sale
      บางละมุง
      ฿19,990,000 (฿32,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 624 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,99...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 624 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa for Sale in Banglamung
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿66,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿66,667/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียนนานาชาติ 0.09 กม.
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ
      ฿20,000,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 102 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      3 bedroom house for sale on 1,200 sq.m in Pattaya - Banglamung 39
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿33,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿33,333/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียนนานาชาติ 0.5 กม.
      ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Land for Sale in Soi Loma Sukhumvit-Chakngeaw Road
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿6,250/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
      ขายที่ดิน ซ.โลมา ถ. สุขุมวิทชักแง้ว  (พัทยา)    ขนาดพื้นที่ 2 ไร่ มีโฉนดที่ดิน 3 โฉนด บรรยายดี มีน้ำประปา ระบบไฟฟ้า แปรงที่ดินติดถนนคอนกรีตทั้ง 3 ด้าน ที่ดินถมแล้ว  ลักษณ์ที่ด...
      Details:
      3,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Authentic Thai Luxury Pool Villa
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿46,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 20
      • 21
      • 22
      631 - 638 จาก 638 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. หาดนาเกลือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดนาเกลือ

      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      มี 78 ยูนิต
      ราคา: ฿2.39M - ฿16.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน ปลาย หาด
      บ้าน ปลาย หาด
      มี 35 ยูนิต
      ราคา: ฿4.1M - ฿18.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      มี 32 ยูนิต
      ราคา: ฿7.7M - ฿54.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      มี 29 ยูนิต
      ราคา: ฿3.7M - ฿55M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      เดอะ แซงชัวรี วงศ์อมาตย์
      มี 22 ยูนิต
      ราคา: ฿4.59M - ฿16.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      มี 22 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M - ฿6.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์
      วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์
      มี 21 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿8.9M
      ดูข้อมูลโครงการ