ขายบ้านราคาถูก ใน สาทร, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 642)
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿18,747,000
(฿247,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ยินดีต้อนรับสู่ Supalai Icon สาธร แลนด์มาร์กแห่งใหม่ใจกลางย่านถนนสาธรที่คึกคักของกรุงเทพฯ โครงการสุดพิเศษนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อยกระดับการใช้ชีวิตในเมืองให้สูงขึ้น โดยนำเสนอการผสมผสานระหว่างความสะดว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿86,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,590/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม วิลล์
อัพเดทล่าสุด 16 ชั่วโมงที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿19,500,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์
หลีกหนีความวุ่นวายของย่านใจกลางเมือง มาสัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยท่ามกลางบรรยากาศความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Supreme Ville คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น ที่มีประเภทห้องให้เลือกตั้งแต่ 1 -...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.54 กม.
BTS 2.98 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2541
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
โคมไฟระย้า
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 มี.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿60,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,720/เดือน
เงินกองทุน:
฿85,800
อัพเดทล่าสุด: 16 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เออร์บานา สาทร
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿19,500,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร
เออร์บานา สาทร (Urbana Sathon), คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ติดถนนสาทร ครอบคลุุมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบด้าน ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี เพียง 800 เมตร และใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อย่าง สีล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.86 กม.
MRT 0.96 กม.
ARL 4.54 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿57,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,400/เดือน
เงินกองทุน:
฿112,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อมันตา ลุมพินี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿19,500,000
(฿201,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อมันตา ลุมพินี
Amanta Lumpini (อมันตา ลุมพินี)คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น พร้อมการออกแบบที่มีความยูนีคและเรียบหรู โดดเด่นในหลายฟังก์ชันเพื่อการใช้ชีวิตในเมืองกรุง พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน อาทิเช่น สระว่าย...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
BTS 1.98 กม.
ARL 4.58 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿60,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,880/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿19,580,000
(฿308,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12
อนิล สาทร 12 คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ตอบโจทย์สำหรับคนรักสุขภาพแบบครบวงจร และต้องการสภาพแวดล้อมดี ๆ ที่เหมาะกับการอยู่อาศัย เป็นคอนโดมิเนียมแห่งแรกในประเทศไทย ที่ผ่านมาตรฐานการรับรองจาก “WELL Bui...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
63.53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.16 กม.
MRT 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿72,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,035/เดือน
เงินกองทุน:
฿57,177
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อิสสระ สาทร
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿19,900,000
(฿221,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อิสสระ สาทร
สัมผัสความมีเสน่ห์ที่ลงตัวในสไตล์ the exclusive omakase อย่างมีระดับได้ที่ The Issara Sathorn (ดิ อิสสระ สาทร) โครงการคอนโดมิเนียมสูง 36 ชั้น ที่พร้อมจะให้คุณได้สัมผัสกับความมีอิสระรอบด้านในทุกมิติและ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2571
ค่าส่วนกลาง:
฿6,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿72,000
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอสคอทท์ สาธร บางกอก
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿19,900,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แอสคอทท์ สาธร บางกอก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 193 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสคอทท์ สาธร บางกอก บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
193 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.22 กม.
MRT 1.74 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2546
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿97,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เออร์บานา สาทร
ราคาคุ้มค่า
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿20,000,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.86 กม.
MRT 0.96 กม.
ARL 4.54 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿70,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,400/เดือน
เงินกองทุน:
฿112,000
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อมันตา ลุมพินี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿20,000,000
(฿213,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อมันตา ลุมพินี
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
BTS 1.98 กม.
ARL 4.58 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวสวน
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ส.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,760/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อิสระ คอลเลคชั่น สาทร
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿20,000,000
(฿183,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อิสระ คอลเลคชั่น สาทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 109 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิสระ คอลเลคชั่น สาทร บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ค่าส่วนกลาง:
฿9,810/เดือน
เงินกองทุน:
฿76,300
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สาทร
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿20,000,000
(฿163,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สิริ สาทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122.65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สิริ สาทร บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 254...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122.65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.71 กม.
BTS 2.83 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2545
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿79,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿65/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไอคอน สาทร