เชียงใหม่
ขายบ้านราคาถูก ใกล้ ฮาบิโตะ มอลล์, พระโขนงเหนือ
(มี บ้าน 1,328)
สวนหลวง
฿18,500,000
(฿73,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿18,500,000 (฿74,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.84 กม.
พระโขนงเหนือ
฿18,573,583
฿19,547,305
(฿184,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
สกายวอล์คและเวลซ์ เรสซิเด้นซ์ (Sky Walk & Weltz Residence) โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ระดับ High-Class แห่งแรก พร้อมบริการลานจอดเฮลิคอปเตอร์แห่งเดียว ในย่านสุขุมวิท มีความโดดเด่นของอาคารที่สูงถึง 50...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100.98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 4.39 กม.
ARL 4.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 42
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿71,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,059/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,490
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern Semi-Detached House for Sale | 4 Storeys
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿18,800,000
฿19,381,443
(฿46,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿18,800,000 (฿47,000/ตรม...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ดูรูปทั้งหมด
ผกามาศ วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿19,000,000
(฿70,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ผกามาศ วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 268 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ผกามาศ วิลเลจ บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
268 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 2.36 กม.
ARL 4.27 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Detached House 3 Storey Building Home Office
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿19,200,000
(฿50,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿19,200,000 (฿50,526/ตรม.)...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ดูรูปทั้งหมด
New House for Sale Sukhumvit Road 71 Soi Pridi Banomyong 14
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿19,500,000
(฿48,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
🏠 ✨House for sale Sukhumvit71 ,rd 🚊BTS Prakanong 🏡✨บ้านหรู 4 ชั้น พร้อม โถงลิฟท์ ทำเลสุขุมวิท 71 ขนาด 54ตรว และ 44 ตรว. 4 ชั้น 4 นอน 5 น้ำ 3 ที่จอดรถ 1ห้องแม่บ้าน ราคา23.5 ล้าน(ตกแต่ง) และ19.5 ล้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Townhouse 2-Story Ready to Move-In
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿19,800,000
(฿79,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse Pridi Banomyong 26, Sukhumvit 71 BTS Phakanong
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ
฿19,900,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์เฮ้าส์ใหม่ ปรีดี26 สุขุมวิท71 BTS พระโขนง ทาวน์เฮ้าส์หลังมุม พื้นที่ 325 ตรม. ที่ดิน 31 ตรว. 3.5 ชั้น เป็นที่พักอาศัยได้ เป็นเชิงพาณิชย์ได้ ทำเลดีมาก สามารถทำได้ 4+1 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ แอร์มิตซ...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
325 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
43
44
45
1,321 - 1,328 จาก 1,328 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
พระโขนงเหนือ
ฮาบิโตะ มอลล์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของฮาบิโตะ มอลล์
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
มี 76 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿9.99M
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย สุขุมวิท 48
มี 69 ยูนิต
ราคา: ฿2.57M - ฿7.59M
ดูข้อมูลโครงการ
สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
มี 59 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿39.9M
ดูข้อมูลโครงการ
คาวะ เฮาส์
มี 58 ยูนิต
ราคา: ฿3.94M - ฿13.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿9.99M
ดูข้อมูลโครงการ