ขายบ้านราคาถูก ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 403)
ประเวศ, ประเวศ
฿19,500,000
(฿47,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ โกลเดน นครา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 408 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โกลเดน นครา บนทำเลของ ประเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543&nb...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
408 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 2.52 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿95,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เอสเซ้นส์ สวนหลวง
ดอกไม้, ประเวศ
฿19,500,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เอสเซ้นส์ สวนหลวง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 273.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย เอสเซ้นส์ สวนหลวง บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ...
Details:
7
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
273.60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 3.14 กม.
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
15%
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey House for Sale in Prawet
ดอกไม้, ประเวศ
฿19,500,000
฿20,000,000
(฿55,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
ขาย บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ 2 ชั้น พร้อมที่ดินครึ่งไร่ ใกล้โครงการแสนสิริเพลส พัฒนาการ รายละเอียดทรัพย์ - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - ที่ดินขนาด 207 ตรว. (ครึ่งไร่) - พื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. - 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2...
Details:
6
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
ประเวศ, ประเวศ
฿19,700,000
(฿48,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า นครินทร์
บ้าน 2 ชั้น 410 ตร.ม. พร้อมที่ดิน 96 ตารางวา ตั้งอยู่ในซอยที่เงียบสงบของหมู่บ้านในเขตประเวศ กรุงเทพฯ - สุขาภิบาล 2. เดินทางสะดวกสู่มอเตอร์เวย์และสนามบิน ในพื้นที่ที่มีร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้า และสิ่งอ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
410 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.33 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿30/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มัณฑนา บางนา - วงแหวน
ดอกไม้, ประเวศ
฿19,900,000
(฿79,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ มัณฑนา บางนา - วงแหวน
ยินดีต้อนรับเข้าสู่สังคมที่พร้อมเพื่อวันนี้และอนาคตเพื่อความสุขที่มีได้ทุกวัน…ที่นี่ Mantana Bangna - Wongwaen (มัณฑนา บางนา-วงแหวน) โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้นดีไซน์สวยที่ออกแบบทุกองค์ประกอบในโครงการภาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
250 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มัณฑนา บางนา - วงแหวน
ดอกไม้, ประเวศ
฿19,900,000
(฿89,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ มัณฑนา บางนา - วงแหวน
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น มัณฑนา บางนา-วงแหวน - พื้นที่ 77 ตร.ว. / พื้นที่ใช้สอย 222 ตร.ม. - 4 ห้องนอน, 5 ห้องน้ำ, 1 ห้องแม่บ้าน, 3 ที่จอดรถ - เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า (เตียง+ที่นอน, ตู้เสื้อผ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
222 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿126,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ
฿19,900,000
(฿79,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เศรษฐสิริ พัฒนาการ
โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้น จากงานดีไซน์ดั้งเดิมของ “Modern Nostalgia” นำมาดีไซน์ใหม่อีกครั้งในสไตล์ “Modern Classic” ผสมผสานให้มีความเป็นโมเดิร์นและความคลาสสิก ทำให้บ้านมีความงดง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿140,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ
฿19,900,000
(฿79,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เศรษฐสิริ พัฒนาการ
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿170,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi
ดอกไม้, ประเวศ
฿19,999,999
(฿67,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 297 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอคิว อาร์เบอร์ สวนหลวง ร.9-พัฒนากาi บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
297 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ประมาณการค่าเช่า:
฿111,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale – On Nut 70, Soi 5, Bangkok
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ประเวศ, ประเวศ
฿20,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประเวศ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
หนองบอน, ประเวศ
฿20,000,000
(฿80,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ เดอ วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ เดอ วิลล์ บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.75 กม.
BTS 4.8 กม.
สร้างเสร็จ 2562
ดาดฟ้า
โคมไฟระย้า
ช่องแสง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in soi On Nut 70
ประเวศ, ประเวศ
฿20,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 1.15 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บุราสิริ พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ
฿20,000,000
(฿95,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ พัฒนาการ
บ้านหรูสไตล์โมเดิร์นที่ได้รับการออกแบบได้อย่างลงตัว ทุกการดีไซน์ได้รับการใส่ใจลงลึกถึงรายละเอียด เน้นความเรียบง่าย อบอุ่น โปร่งสบาย เหมาะสำหรับทุกการพักผ่อน ให้ความเป็นส่วนตัว มาพร้อมกับวัสดุและอุปกรณ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
บาร์ส่วนตัว
สวนที่จัดภูมิทัศน์
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2571
ประกาศให้เช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
12
13
14
391 - 403 จาก 403 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ประเวศ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของประเวศ
ประเวศ
มี 204 ยูนิต
ราคา: ฿975K - ฿97M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอกไม้
มี 152 ยูนิต
ราคา: ฿320K - ฿386M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองบอน
มี 116 ยูนิต
ราคา: ฿499K - ฿350M
ทำเลที่ตั้ง
1
เนอวานา บียอนด์ ศรีนครินทร์
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿18,400,000
▲ 21%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿11,900,000
▼ -26%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿1,900,000
▼ -2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เศรษฐสิริ พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿17,990,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
เดอะ เมทโทร พระราม 9
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿3,750,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 232 โครงการ สำหรับบ้านในประเวศ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง