• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน Wat Phra Si Mahathat BTS
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ Wat Phra Si Mahathat BTS, อนุสาวรีย์

      (มี บ้าน 37)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์, อนุสาวรีย์
      ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      อนุสาวรีย์
      ฿5,300,000 (฿107,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      KNIGHTSBRIDGE PHAHOLYOTHIN – INTERCHANGE คอนโด 14 ชั้น 2 ทาวเวอร์ สูง 14 ชั้น 12A ขนาด 50 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องหัวมุมหันไปทางทิศเหนือ ระเบียงอยู่ฝั่งตะวันออก (ขายเพราะย้ายบ้าน) อายุคอนโ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      ประมาณการค่าเช่า:฿29,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,300/เดือน
      อนุสาวรีย์
      ฿5,350,000 (฿108,000/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์ บนทำเลของ อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      ห้องเกม
      ห้องบิลเลียด
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ประมาณการค่าเช่า:฿30,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์, อนุสาวรีย์
      ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      อนุสาวรีย์
      ฿5,500,000 (฿138,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์ บนทำเลของ อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร และสร้าง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อนุสาวรีย์
      ฿5,820,000 (฿117,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ประมาณการค่าเช่า:฿32,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์, อนุสาวรีย์
      ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อนุสาวรีย์
      ฿6,000,000 (฿116,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน - อินเตอร์เชนจ์ บนทำเลของ อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร และสร้าง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      Rent-to-Own
      ประกาศให้เช่า:฿32,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,335/เดือน
      อนุสาวรีย์
      ฿6,500,000 (฿131,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      ประมาณการค่าเช่า:฿36,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ในโครงการ อัมรินทร์นิเวศน์ 1, อนุสาวรีย์
      อัมรินทร์นิเวศน์ 1
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อนุสาวรีย์
      ฿17,900,000 (฿600,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ในโครงการ อัมรินทร์นิเวศน์ 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัมรินทร์นิเวศน์ 1 บนทำเลของ อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายข...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 37 จาก 37 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางเขน
      4. อนุสาวรีย์
      5. Wat Phra Si Mahathat BTS