ขายบ้านราคาถูก ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 577)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9, ดินแดง, ดินแดง
      แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿14,500,000 (฿211,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
      Ashton Asoke - Rama 9 (แอชตัน อโศก-พระราม 9)โครงการสุดหรูใจกลางเมืองท่ามกลางสิ่งแวดล้อมที่มีศักยภาพและพร้อมให้คุณได้รื่นรมย์ไปกับการใช้ชีวิตเหนือระดับได้ที่ "แอชตัน อโศก-พระราม 9" คอนโดมิเนียม High-Ri...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 69.20 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.28 กม.
      ARL 1.01 กม.
      BTS 2.51 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      บาร์ส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿48,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,882/เดือน
      เงินกองทุน: ฿69,200
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      Whole Building for Sale/Rent in Din Daeng
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿15,000,000 (฿164,000/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      ขาย หรือ ให้เช่า ตึก 3 ชั้นครึ่ง ห้องหัวมุม ติดถนนสุทธิสาร ปากซอยอินทามระ39   เคยจดทะเบียนโรงเรียนหลักสูตรสั้นกระทรวงศึกษาธิการ โรงเรียงสุทธิสารอิเล็คทรอนิคส์   เนื้อที่ 23 ตรว.   &nbs...
      Details:
      92 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      MRT 0.94 กม.
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      House for Sale and Rent in Yu Charoen 19
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿15,000,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      ขาย/เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น รัชดา ซอย 3 อยู่เจริญแยก 19 บ้านหันทิศใต้ ที่ดิน 27 ตรว พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. 2 ห้องนอน // 1 ห้องนั่งเล่น // 1 ห้องครัว 3 ห้องน้ำ // 2 จอดรถ เช่า 45,000 บาท/เดือน ขาย 15 ลบ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿16,900,000 (฿243,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ขาย ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งใหม่ อุปกรณ์ครบ ชั้น 12 a  ขนาด 70 ตรม.
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.28 กม.
      ARL 1.01 กม.
      BTS 2.51 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ห้องเก็บไวน์
      บาร์ส่วนตัว
      ภาพมุมกว้าง
      ประมาณการค่าเช่า:฿56,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,950/เดือน
      เงินกองทุน: ฿70,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      House for Sale Ratchada Soi 3
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿17,500,000 (฿39,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2554
      ดาดฟ้า
      แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿18,200,000 ฿18,540,000 (฿277,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
       Ashton ASOKE-RAMA9  ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตึก Alpha ชั้น24  ขนาด 66 ตรม.   ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เป็นห้องที่หายากมาก เพราะจำนวนห้อง 2ห้องนอน มีเพียงไม่ถึง20% ของยูนิตทั...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 66 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.28 กม.
      ARL 1.01 กม.
      BTS 2.51 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      ประมาณการค่าเช่า:฿61,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,610/เดือน
      เงินกองทุน: ฿66,000
      แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ดินแดง, ดินแดง
      ฿18,380,000 (฿277,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน อโศก - พระราม 9
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 66.81 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.28 กม.
      ARL 1.01 กม.
      BTS 2.51 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      ประมาณการค่าเช่า:฿61,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,679/เดือน
      เงินกองทุน: ฿66,810
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 18
      • 19
      • 20
      571 - 577 จาก 577 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ดินแดง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของดินแดง

      ดินแดง
      ดินแดง
      มี 587 ยูนิต
      ราคา: ฿1.4M - ฿332M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แอชตัน อโศก - พระราม 9
      ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      ฿7,243,368
      ▲ 6.8% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      2
      เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
      ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,903,370
      ▲ 2.1% สูงกว่าราคาตลาด