ขายบ้านราคาถูก ใน เกาะลันตา, กระบี่
(มี บ้าน 48)
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿7,200,000
(฿48,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2549
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿7,500,000
(฿62,500/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่นัท เบย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคโค่นัท เบย์ บนทำเลของ เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿6,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
New Sea View Pool Villa for Sale in Koh Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿8,500,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
La Ongdao Pool Villas – Koh Lanta (TYPE A1)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿8,900,000
(฿53,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 165 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ก.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
165 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
55 SQW Land fror Sale in Ko Lanta Yai
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿9,500,000
(฿43,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
ขายที่ดินเปล่า 55 ตรว. ใกล้ทะเล ติดถนนคอนกรีต ใกล้หาดคลองนิน ต.เกาะลันตาใหญ่ อ.เกาะลันตา จ.กระบี่ พื้นที่หน้ากว้างประมาณ10 เมตร ยาวประมาณ 22 เมตร ที่ดินติดถนนสาธารณะถนนคอนกรีตกว้าง 5 เมตร ห่างจากทะเลห...
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 39.56 กม.
วิวทะเลบางส่วน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
La Ongdao Pool Villas – Koh Lanta (TYPE B2)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿9,900,000
(฿55,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ก.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
La Ongdao Pool Villas – Koh Lanta (Type B3)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿9,900,000
(฿55,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178.58 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ก.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178.58 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคโค่นัท เบย์
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿9,995,000
(฿45,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่นัท เบย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคโค่นัท เบย์ บนทำเลของ เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿4,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เกาะลันตา ทรอปิคอล วิลล่า
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿10,500,000
(฿58,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เกาะลันตา ทรอปิคอล วิลล่า
เกาะลันตา ทรอปิคอล วิลล่าโครงการวิลล่าหรูสุดเอ็กซ์คลูซีฟเพียง 5 ยูนิต ที่ซ่อนตัวอยู่ท่ามกลางธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของป่าดิบชื้นบนเกาะลันตา ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันเพื่อตอบโจทย์ผู้ที่มองหาความเป็นส่วนตัว...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 4-Rai+ Rubber Land in Ko Lanta
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿12,000,000
(฿1,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,944 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,944 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เกาะลันตา
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale near Khlong Noen Beach
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿12,500,000
(฿7,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ ทำเลดี ใกล้หาดคลองนิน ต.เกาะลันตาใหญ่ อ.เกาะลันตา จ.กระบี่ พื้นที่ด้านหน้าติดถนนใหญ่ พื้นที่หน้ากว้างประมาณ 12 เมตร ลึกประมาณ 70 เมตร ด้านหลังติดลำคลองสาธารณะประโยชน์ เหมาะสำหรับท...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 40.45 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
NAKIN RESIDENCE LUXURY POOL VILLA
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿12,900,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ NAKIN RESIDENCE LUXURY POOL VILLA
นาคิน เรสซิเดนซ์ วิลล่า หรูทันสมัยพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว @ นาคกลาง เกาะลันตาใหญ่ อำเภอเกาะลันตา จังหวัดกระบี (ประเทศไทย) ✓ ราคา: 12,900,000 บาท (สิทธิการเป็นเจ้าของแบบเช่าซื้อ และสิทธิการเป็นเจ้าของแบ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
257.75 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวภูเขา
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ดูรูปทั้งหมด
3-1-04 Rai Land for Sale in Koh Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿13,040,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
Sale 3-1-04 Rai Chanote title. 40 m. wide on main road Saladan-Sang Ga Ou. This land plot locate 2.5 km. from Lanta Old town and 6.5 km. to Klong nin Beach. This land plot is located within the a...
Details:
5,216 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Modern Villa on Long Beach for Sale
ศาลาด่าน, เกาะลันตา
฿14,900,000
(฿82,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿14,9...
Details:
4
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 50.12 กม.
สร้างเสร็จ 2561
Thailand Unique Villa for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿15,000,000
(฿49,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 305 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
305 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
15 Rai Land for Sale in Ko Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿16,500,000
(฿686/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
15 Rai Land on Koh Lanta. Locate on the main road 4 km. ro Lanta Old town and 5 km.to Long Beach area. Urgent sale price 1.20 MB./ Rai.
Details:
24,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa Sanuk Koh Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿17,800,000
(฿44,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา
฿18,000,000
(฿72,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่นัท เบย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคโค่นัท เบย์ บนทำเลของ เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 48 จาก 48 ยูนิต
ไทย
กระบี่
เกาะลันตา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเกาะลันตา
เกาะลันตาใหญ่
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿890K - ฿34M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศาลาด่าน
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿14.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะกลาง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿1M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเกาะลันตา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง