• เชียงใหม่

      ขายบ้าน สตูดิโอ ใกล้ ท่าเรือบางรัก, บ่อผุด

      (มี บ้าน 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม, บ่อผุด
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 11 ชั่วโมงที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿5,900,000 (฿96,600/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      ดื่มด่ำทัศนียภาพของทะเลฝั่งอ่าวไทยไปกับ "The Bay" ที่พักอาศัยบนเกาะสวรรค์ ที่จะพาคุณไปเต็มที่กับชีวิตแบบไม่มีลิมิตอีกต่อไป ขึ้นชื่อว่า "เกาะสมุย" เป็นที่ทราบกันดีว่ามีชายหาดที่สวยงามและมีกิจกรรมให้เลื...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 60.97 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.47 กม.
      สนามบิน 4.19 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      อัพเดทล่าสุด: 11 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. บ่อผุด
      5. ท่าเรือบางรัก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของท่าเรือบางรัก

      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿5.89M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในท่าเรือบางรัก

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในท่าเรือบางรัก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในท่าเรือบางรัก

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน ท่าเรือบางรัก ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ท่าเรือบางรัก

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ท่าเรือบางรัก อยู่ที่ประมาณ ฿19,600,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ท่าเรือบางรัก อยู่ที่ประมาณ ฿19,600,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ท่าเรือบางรัก อยู่ที่ ฿87,500 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ท่าเรือบางรัก อยู่ที่ ฿87,500 ขณะนี้ใน ท่าเรือบางรัก มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ท่าเรือบางรัก มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน ท่าเรือบางรัก

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿5,890,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 3 ยูนิต) ฿8,060,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 10 ยูนิต) ฿14,500,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 15 ยูนิต) ฿21,700,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 10 ยูนิต) ฿27,400,000

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries