ขายบ้าน สตูดิโอ ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี บ้าน 258)
เชิงทะเล
฿8,421,000
(฿250,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
สัมผัสประสบการณ์ชายหาดอันน่าประทับใจ ณ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต ตั้งอยู่ริมชายหาดลายันอันงดงาม ด้วยวิวทะเลอันตระการตาเพียงก้าวเดียวจากหาดทรายขาวละเอียดและน้ำทะเลสีคริสตัลใส ห้องพักของเราได้รับการออกแบบ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33.65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ประมาณการค่าเช่า:
฿56,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,019/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,920
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿8,430,000
(฿251,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33.65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿56,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,019/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,920
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant for Sale in Thalang Phuket
เชิงทะเล
฿8,500,000
(฿84,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿85,000/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿8,900,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
41.36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿59,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,482/เดือน
เงินกองทุน:
฿33,088
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿8,955,756
(฿186,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿8,955,756
(฿186,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿8,955,756
(฿186,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ห้องสปา
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿8,955,756
(฿186,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
ชานบ้าน
ระเบียง
ห้องเก็บไวน์
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿8,960,000
(฿185,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48.24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿3,618/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,356
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿8,980,000
(฿256,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35.04 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿59,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,102/เดือน
เงินกองทุน:
฿28,032
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล
เชิงทะเล
฿9,150,000
(฿268,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
34.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿60,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,052/เดือน
เงินกองทุน:
฿27,360
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿9,500,000
(฿190,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿63,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,000
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿10,788,390
(฿252,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
42.85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ห้องเก็บไวน์
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ประมาณการค่าเช่า:
฿71,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,571/เดือน
เงินกองทุน:
฿34,280
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเดนซ์ ซีชอร์
เชิงทะเล
฿11,025,000
(฿183,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเดนซ์ ซีชอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเดนซ์ ซีชอร์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.45 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเดนซ์ ซีชอร์
เชิงทะเล
฿12,075,000
(฿201,000/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.45 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿12,100,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568&n...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿6,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
เชิงทะเล
฿12,500,000
(฿212,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568&n...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿2,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿5,900
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant Business for Sale / Rent CherngTaley
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿16,000,000
(฿32,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 486 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
486 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2568
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
7
8
9
241 - 258 จาก 258 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
ซัน ฮิลส์ เลค ไซด์
มี 140 ยูนิต
ราคา: ฿2.89M - ฿7.43M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โมเมนตัม ภูเก็ต
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿4.32M - ฿16.6M
ดูข้อมูลโครงการ
ซัน ฮิลส์ ลายัน ภูเก็ต
มี 85 ยูนิต
ราคา: ฿3.49M - ฿4.37M
ดูข้อมูลโครงการ
วีไอพี โทรปิกา
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿4.62M - ฿5.59M
ดูข้อมูลโครงการ
ซีรีน คอนโด ลายัน
มี 73 ยูนิต
ราคา: ฿5.1M - ฿6.34M
ดูข้อมูลโครงการ
เบลวิว บีชฟรอนท์ คอนโด
มี 66 ยูนิต
ราคา: ฿5.21M - ฿8.12M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายา รีสอร์ท ภูเก็ต
มี 54 ยูนิต
ราคา: ฿4M - ฿7.87M
ดูข้อมูลโครงการ
โซ ลากูน เชิงทะเล
มี 48 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M - ฿4.26M
ดูข้อมูลโครงการ
โซ ออริจิ้น บางเทา บีช
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿4.14M - ฿5.86M
ดูข้อมูลโครงการ
เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
มี 36 ยูนิต
ราคา: ฿3.99M - ฿5.58M
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,163,887
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,991,639
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿8,550,568
▼ -1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿9,986,065
▼ -41%