ขายบ้าน สตูดิโอ ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 161)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอดีเอ็ม แพลทินัม เบย์ บาย วินแดม, กมลา, กะทู้
      เอดีเอ็ม แพลทินัม เบย์ บาย วินแดม
      กมลา, กะทู้
      ฿8,500,000 (฿224,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอดีเอ็ม แพลทินัม เบย์ บาย วินแดม
      คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์โมเดิร์น การันตีคุณภาพด้วยรางวัลออกแบบภูมิสถาปัตยกรรมยอดเยี่ยม จาก New World ADM Platinum โครงการนี้เป็นหนึ่งในแบรนด์ที่ใหม่ที่สุดในกลุ่ม Wyndham โดดเด่นด้วยรูปแบบการตกแต่งที่หร...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.02 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
      ภาพมุมกว้าง
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,280/เดือน
      เงินกองทุน: ฿26,600
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์, กมลา, กะทู้
      เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      กมลา, กะทู้
      ฿8,500,000 (฿181,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      MGallery Residences, MontAzure Lakeside ตั้งอยู่หาดกมลาชายฝั่งตะวันตกของจังหวัดภูเก็ต โดดเด่นด้วยการออกแบบสไตล์รีสอร์ท ทั้งยังออกแบบ ตัวอาคารวางอยู่ในระดับที่แตกต่าง ลดหลั่นตามความสูงต่ำของพื้นที่ สาม...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.69 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,700/เดือน
      เงินกองทุน: ฿32,900
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1, ป่าตอง, กะทู้
      แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿8,600,000 (฿162,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1
      แอบโซลูท ทวินแซนด์ 1 (Absolute Twin Sands I) สถานที่พักผ่อนที่ดีที่สุดของคู่รักและครอบครัว ตั้งอยู่ทางชายฝั่งตะวันตกของเกาะ ล้อมรอบไปด้วยบรรยากาศที่สวยงามจากธรรมชาติของทะเลและต้นไม้ โครงการอยู่ระหว่าง...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 53 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿104,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 15%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,346/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      เดอะ ชาร์ม
      รับประกันการเช่า 5% ระยะ 3 ปี อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿8,842,105 (฿173,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม
      The Charm (เดอะ ชาร์ม)ประสบการณ์กับการพักผ่อนอย่างสุปรีดิ์ ตั้งแต่ก้าวแรกที่คุณย่างกรายเข้ามา ก็จะพบกับความสุดพิเศษ จากทางโครงการ ได้สรรค์สร้างความเลิศหรู และบริการต่าง ๆ ที่คุณสามารถมีความสุข ไปกับช่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 51.12 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.51 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      Rent-to-Own
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,067/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ, ป่าตอง, กะทู้
      เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 15 ปี
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿8,899,200 (฿216,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ
      เปิดประสบการณ์การพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ "The Bay and Beach Club (Kudo) (เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ)" สถานที่พักผ่อนสุดหรูสไตล์บีชคลับรีสอร์ท ที่พักแห่งนี้ตั้งอยู่ใจกลางเมืองป่าตอง ทำเลศักยภาพของเกาะภูเก็ต...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 41.20 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.38 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง, กะทู้
      เดอะ ชาร์ม
      รับประกันการเช่า 5% ระยะ 3 ปี
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿9,200,000 (฿177,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ชาร์ม
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.51 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2, ป่าตอง, กะทู้
      แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
      รับประกันการเช่า 6% ระยะ 6 ปี
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿9,800,000 (฿109,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
      ค้นพบนิยามใหม่แห่งการพักผ่อนไปกับ "Absolute Twin Sands II (แอบโซลูท ทวิน แซนด์ เฟส 2)" คอนโดมิเนียมสไตล์ลักซ์ชัวรี่รีสอร์ท ที่จะเปิดประสบการณ์การพักอาศัยอย่างเหนือระดับบนเกาะภูเก็ต เกาะสวรรค์แห่งท้องท...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.5 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿54,000
      เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      กมลา, กะทู้
      ฿10,095,775 (฿215,000/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.69 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,700/เดือน
      เงินกองทุน: ฿32,900
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้, กะทู้
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้, กะทู้
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้, กะทู้
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต, กะทู้, กะทู้
      Largest Security Management Company of Phuket for Sale
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กะทู้, กะทู้
      ฿35,000,000 (฿43,700/ตรม.)
      800 ตรม. Office for sale in กะทู้, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿43,750/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Hotel for Sale in Patong
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿65,000,000 (฿206,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 315 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿206,349/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 315 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะทู้

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Urgent Sale – Chang Residence Hotel
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿390,000,000 (฿170,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,300 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿390,000,000 (฿169,565/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 2,300 ตรม. Property Type: โรงแรม
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 161 จาก 161 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้

      ป่าตอง
      ป่าตอง
      มี 113 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿390M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กมลา
      กมลา
      มี 94 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿12.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 58 ยูนิต
      ราคา: ฿1.85M - ฿35M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿3,800,000
      ▼ -10.6% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สกาย
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿41,250,000
      ▲ 21.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿8,500,000
      ▲ 13.3% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      4
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿4,900,000
      ▼ -16.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      5
      ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿13,000,000 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว