เชียงใหม่
ขายบ้าน สตูดิโอ ใกล้ หาดวงอมาตย์, นาเกลือ
(มี บ้าน 91)
นาเกลือ
฿16,900,000
(฿294,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
🏖 Unit Details Experience luxury beachfront living at AROM Wongamat, one of Pattaya’s most prestigious condominium projects. 📌 1 Bedroom, 1 Bathroom, 1 Kitchen, 1 Dining room 📌 Size: 57...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
57.41 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.09 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿65,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,019/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,187
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 91 จาก 91 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
นาเกลือ
หาดวงอมาตย์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดวงอมาตย์
ดีคอนโด วีเต้
มี 41 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿2.2M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M - ฿4.5M
ดูข้อมูลโครงการ
วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿3.49M - ฿5.27M
ดูข้อมูลโครงการ
วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M - ฿7.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿2.25M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿3.9M - ฿9.6M
ดูข้อมูลโครงการ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿6.49M - ฿6.8M
ดูข้อมูลโครงการ
เอดี ไฮแอท คอนโดมิเนียม
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.95M - ฿2.31M
ดูข้อมูลโครงการ
วินด์แฮม แอทลาส วงศ์อมาตย์
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿5.19M
ดูข้อมูลโครงการ
ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿3.75M - ฿6.2M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในหาดวงอมาตย์
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดวงอมาตย์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง