• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน สุเทพ, เมืองเชียงใหม่

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล
      มีบ้าน 1
      กาญจน์กนก ทาวน์ 3
      มีบ้าน 1
      ชมดอย คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      คอนโด ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์
      มีบ้าน 1
      นันทวัน ซีรีน เลค
      มีบ้าน 1
      เดอะ นิมมานา คอนโด
      มีบ้าน 1
      สกาย บรีซ คอนโด
      มีบ้าน 1
      องศา แอร์พอร์ต
      มีบ้าน 1
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3, สุเทพ
      กาญจน์กนก ทาวน์ 3
      สุเทพ
      ฿2,700,000 (฿19,200/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กาญจน์กนก ทาวน์ 3
      กาญจน์กนก ทาวน์ 3 (Karnkanok Town 3) เพิ่มเติมความสุขที่มากกว่าในการใช้ชีวิตภายในทาวน์โฮมฟังก์ชันบ้านเดี่ยวที่ตอบสนองทุกความต้องการในทุกตารางเมตร คุ้มค่าในทุกการลงทุน และให้คุณได้เตรียมพร้อมสำหรับการเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สนามบิน 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿21,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์, สุเทพ
      คอนโด ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿3,500,000 ฿3,750,000 (฿100,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์
      ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ (Palm Springs Nimman (Parlor)) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ให้คุณได้สัมผัสไปกับประสบการณ์ของการใช้ชีวิตที่ใกล้ชิดกับความสุขของทุกคนในครอบครัว ภายใต้แนวคิดช่วงเวลาแห่งชีวิตที่มี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34.90 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.92 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿14,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล สุเทพ, เมืองเชียงใหม่
    • ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล , สุเทพ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล , สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล
      สุเทพ
      ฿3,600,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล
      ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน รอยัล (Palm Springs Nimman RY) คอนโดมิเนียมที่สามารถใช้ชีวิตใกล้ชิดกับความสุขพร้อมตอบโจทย์กับทุกไลฟ์สไตล์ที่เป็นคุณ บนทำเลศักยภาพ ใจกลางเมืองเชียงใหม่ ที่พร้อมเสิร์ฟทุกความสะดวกสบ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.81 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวสวน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿18,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,598/เดือน
      เงินกองทุน: ฿17,750
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด, สุเทพ
      เดอะ นิมมานา คอนโด
      สุเทพ
      ฿5,500,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิมมานา คอนโด
      ค้นพบนิยามใหม่แห่งการใช้ชีวิตไปกับ "The Nimmana Condo (เดอะนิมมานา คอนโด)" คอนโดมิเนียม Low Rise พร้อมการออกแบบอย่างมีสไตล์ ด้วยการผสมผสานความเป็นโมเดิร์นที่เน้นความเรียบหรูแต่ยังคงไว้ซึ่งกลิ่นอายความ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 54 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.57 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿25,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,430/เดือน
      เงินกองทุน: ฿27,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม, สุเทพ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม, สุเทพ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม, สุเทพ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม, สุเทพ
      ชมดอย คอนโดมิเนียม
      สุเทพ
      ฿6,300,000 (฿53,300/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 118 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2552 ซ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 118 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.16 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿25,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,950/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      House Near Nimman for Sale
      สุเทพ
      ฿6,500,000 (฿43,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿6,500,000 (฿43,333/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      พื้นที่ใกล้เคียง 0.25 กม.
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Land with Single Detached House Suthep for Sale
      สุเทพ
      ฿11,500,000 (฿86,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿11,500,000 (฿86,466/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 133 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 1.64 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Electricity
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด, สุเทพ
      สกาย บรีซ คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿12,500,000 (฿96,700/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด
      สกาย บรีซ คอนโด (Sky Breeze Condo) คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางเมืองเชียงใหม่ เต็มเปี่ยมไปด้วยคุณภาพ บนทำเลที่เป็นศูนย์กลางย่านธุรกิจ แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลายและครบครัน ไม่ว่าจะเป็น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.1 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2537
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ประกาศให้เช่า:฿45,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค, สุเทพ
      นันทวัน ซีรีน เลค
      สุเทพ
      ฿38,000,000 (฿98,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน ซีรีน เลค
      Nantawan Serene Lake (นันทวัน ซีรีนเลค) บ้านเดี่ยวสุดหรู สไตล์โคโลเนียล ที่นำเอาเสน่ห์สถาปัตยกรรมตะวันตก ที่มีความหรูหรา มาผสมผสานกับกลิ่นอายธรรมชาติ ที่สมบูรณ์ของท้องถิ่น ที่สะท้อนอัตลักษณ์ความหรูหรา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 387 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 4.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวเมือง
      วิวสวน
      จากุซซี่
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่