เชียงใหม่
บ้านพร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 1,221)
สโคป หลังสวน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿128,000,000
(฿831,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตอย่างเหนือระดับได้ที่ Scope Lang Suan (สโคป หลังสวน) ซึ่งเป็น High rise คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชันแนลพรีเมียม มาพร้อมกับยูนิตพักอาศัยเพียง 158 ยูนิตเท่านั้น ที่ได้นำ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
ARL 1.77 กม.
MRT 1.96 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
โคมไฟระย้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿23,870/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ไฮด์ สุขุมวิท 13
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿130,000,000
฿180,000,000
(฿302,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
ไฮด์ สุขมวิท 13 คอนโดมิเนียมซูเปอร์ ลักชัวรี ติดกับสถานีรถไฟฟ้า BTS นานา ความหรูหราที่ได้รับการรับรางวัลการันตีจาก Asia Pacific Property Awards ด้าน Highly Commended High-Rise Architecture Thailand ใน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿21,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟินน์ สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿132,000,000
(฿338,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
390 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
MRT 1.19 กม.
BTS 1.4 กม.
ARL 1.91 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ประมาณการค่าเช่า:
฿600,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿27,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿273,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Floor House For sales in Bangkok
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร
฿135,000,000
(฿296,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 456 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
10
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
456 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2555
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿138,000,000
(฿432,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
เดอะสุโขทัย เรสซิเด้นซ์ เป็นโครงการที่ตั้งอยู่ในย่านของ CBD (Central Business District) สาทร เป็นคอนโดภายใต้แบรนด์ของโรงแรมสุโขทัย ซึ่งได้รับการการันตีการบริการระดับ 5 ดาว เปิดให้บริการมานานกว่า 20 ปี...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
321 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿326,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with 3 Houses at Charoen Krung 79
วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
฿150,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน วัดพระยาไกร, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 3 หลัง พร้อมที่ดิน ประมาณ 350 ตารางวา ราคา 150 ล้าน (งดต่อรอง) ซอยดูเล็ก แต่รถใหญ่เข้าได้นะคะ ออกได้ 3 ทาง - หน้าซอย เป็นถนนเจริญกรุง 1 นาที - หลังซอยเลี้ยวซ้าย ออกไปทางสาทร 5 นาที - หลังเลี้ย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BRT 1.33 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ไฮด์ สุขุมวิท 13
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿150,000,000
(฿303,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
497 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ลิฟต์ส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿24,850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คณาพญา เรสซิเดนซ์
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
฿159,000,000
(฿318,000/ตรม.)
ขายคอนโด 8 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์
Canapaya Residences (คณาพญา เรสซิเดนซ์)"Canapaya Residences (คณาพญา เรสซิเดนซ์)" โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรูระดับ Super Luxury ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพริมน้ำเจ้าพระยา ที่มีพื้นที่กว้างกว่า 4 ไร่ ประกอบด้วย...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿35,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿400,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ แมนดาริน โอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿170,000,000
(฿762,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แมนดาริน โอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ
เปิดรับมุมมองใหม่กับระดับความสูงที่คุณอาจไม่เคยสัมผัสได้ที่นี่ The Residences Mandarin Oriental Bangkok (เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท แมนดาริน โอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ) โครงการคอนโดมิเนียมสูงตระหง่านกว่า 52 ชั้นหน...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
223 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.41 กม.
MRT 2.36 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿369,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿35,680/เดือน
เงินกองทุน:
฿267,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บุษราคัม เพลส
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
฿187,900,000
(฿470,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ในโครงการ บุษราคัม เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บุษราคัม เพลส บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ท...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.31 กม.
BTS 2.46 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กรุงเทพมหานคร
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿195,000,000
(฿439,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39
The Diplomat 39 (เดอะ ดิโพลแมท 39)เติมเต็มทุกไลฟ์สไตล์ด้วยการออกแบบที่เลอค่า หรูหรา ด้วยความงามเหนือกาลเวลาของเสน่ห์สถาปัตยกรรมที่คลาสสิก การผสมผสานความประยุกต์ ของสถาปัตยกรรมสมัยใหม่แบบ Modern กับสมั...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
444 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.33 กม.
MRT 1.59 กม.
ARL 3.45 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ลิฟต์ส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿39,960/เดือน
เงินกองทุน:
฿399,600
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿199,000,000
(฿421,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ขาย เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์ ตั้งอยู่สาทรซอย 1 รายละเอียดทรัพย์ ชั้น 38 จำนวน 1 ห้องนอนมาสเตอร์ ห้องน้ำมาสเตอร์ใหญ่กว้างวิวสวย และ 1 ห้องนอนเล็ก 3 ห้องน้ำ ขนาดพื้นที่ 474 ตร...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
474 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿522,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿229,000,000
(฿407,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 563 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
563 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ชั้นลอย
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Resort Mansion in the Heart of Sukhumvit
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿240,000,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,304 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ย...
Details:
7
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,304 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
269SqW Land For Sale in Thong Lo 23
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿249,000,000
(฿231,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,076 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿249,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿250,000,000
(฿502,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 1.68 กม.
MRT 1.78 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 37
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿258,000,000
(฿632,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon (เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร)สัมผัสความหรูหราเหนือกาลเวลากับ The Ritz-Carlton Residences At MahaNakhon คอนโดระดับ Ultimate Luxury Class สถิติให...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
408 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.4 กม.
MRT 1.36 กม.
ARL 4.62 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 57
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
Office
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿69,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿1,200
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Sukhumvit 15
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿295,900,000
(฿45,800/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพร้อมที่ดินใจกลางซอยสุขุมวิท 15 ทำเลดีมาก (เจ้าของขายเอง) ปัจจุบันเป็นอพารทเมนท์ 6 ชั้น มีห้อง penthouse ห่างจาก BTS สถานีอโศก 398.35 เมตร ราคา 1,100,000 บาทต่อตารางวา รวมทั้งสิ้น 295,900,000...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
6,456 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.39 กม.
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿350,000,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านสินเก้า
บ้านหลังมุมเนื้อที่ทั้งหมด 4 ไร่ 2งาน 84 ตร.วา (1,884 ตร.วา) พื้นที่ใช้สอย 1,825 ตารางเมตร8 ห้องนอน 9 ห้องน้ำ 2 ห้องรับแขก 3 ห้องแม่บ้านศาลาริมน้ำ พร้อมกับทะเลสาบส่วนตัว
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,825 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 2 Rai 2 Ngan Sukhumvit 62 with 2 8-Storey Buildings with a Permit
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿380,000,000
(฿380,000/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for sale in กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน 2 ไร่ 2 งาน สุขุมวิท 62 พร้อมอาคาร 8 ชั้น 2 อาคาร มีใบขออนุญาตทำคอนโดเรียบร้อย ที่ดินถมเรียบร้อย ที่ดินผังสีส้ม ย.6-36 ใกล้ทางด่วน ที่ตั้ง: ซอยสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร...
Details:
30
Bedroom(s)
30
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2524
ดูรูปทั้งหมด
Sukhumvit Hotel for Rent and Sale with Hotel License
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿390,000,000
(฿530,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 45 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
เช่า-ขายโรงแรม คลาสสิค สุขุมวิท (พร้อมใบอนุญาตโรงแรม)ที่ตั้งของโรงแรม 1933 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กทม. 10110 มีห้องพักทั้งหมด 45 ห้อง สูง 5 ชั้น พร้อมลิฟต์โดยสาร 1 ตัวตกแต่งในสไตล์โมเดิ...
Details:
45
Bedroom(s)
45
Bathroom(s)
736 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวเมือง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2570
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
39
40
41
1,201 - 1,221 จาก 1,221 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกรุงเทพมหานคร
คลองเตย
มี 216 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿390M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วัฒนา
มี 208 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿296M
ดูทำเลเพิ่มเติม
จตุจักร
มี 74 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿188M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยขวาง
มี 65 ยูนิต
ราคา: ฿1.75M - ฿135M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเขน
มี 60 ยูนิต
ราคา: ฿450K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางรัก
มี 58 ยูนิต
ราคา: ฿6.1M - ฿258M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ราชเทวี
มี 41 ยูนิต
ราคา: ฿4.72M - ฿47.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาทร
มี 41 ยูนิต
ราคา: ฿2.3M - ฿251M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สวนหลวง
มี 40 ยูนิต
ราคา: ฿1.79M - ฿67M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกะปิ
มี 35 ยูนิต
ราคา: ฿800K - ฿56.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในกรุงเทพมหานคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,920,142
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,496,212
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,697,793
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,432,260
▼ -0.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
5
ฟินน์ อโศก สุขุมวิท 10