• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมสวนส่วนตัว ใกล้ มหานครสกายวอล์ค, สีลม

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เดอะ เมท
      มีบ้าน 2
      ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
      มีบ้าน 1
      เอ็ม สีลม
      มีบ้าน 1
      เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
      มีบ้าน 1
      เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      มีบ้าน 1
      อนิล สาทร 12
      มีบ้าน 1
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12, ทุ่งวัดดอน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12, ทุ่งวัดดอน
      อนิล สาทร 12
      ทุ่งวัดดอน
      ฿18,500,000 (฿288,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนิล สาทร 12
      อนิล สาทร 12 คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ตอบโจทย์สำหรับคนรักสุขภาพแบบครบวงจร และต้องการสภาพแวดล้อมดี ๆ ที่เหมาะกับการอยู่อาศัย เป็นคอนโดมิเนียมแห่งแรกในประเทศไทย ที่ผ่านมาตรฐานการรับรองจาก “WELL Bui...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.16 กม.
      MRT 1.87 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 16 ก.พ. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,080/เดือน
      เงินกองทุน: ฿57,600
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ, ทุ่งวัดดอน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ, ทุ่งวัดดอน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ, ทุ่งวัดดอน
      ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งวัดดอน
      ฿27,500,000 (฿150,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
      ✨ ไอเทมหายาก! คอนโดหรู 183 ตรม. ย่านสาทร ✨ ห้องนั่งเล่นกว้างขวาง สัมผัสชีวิตเหนือระดับบนชั้น 30 ที่ The Empire Place condominium 📍 เพียง 300 เมตร จาก BTS ช่องนนทรี 🌆 วิวเมืองโล่งกว้าง (Unblocked V...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 183 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.55 กม.
      MRT 1.83 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ติดสถานี BTS/MRT
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      Rent-to-Own
      ประมาณการค่าเช่า:฿103,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,320/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล มหานครสกายวอล์ค, สีลม
    • ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      เดอะ เมท
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿34,000,000 (฿173,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท
      The Met is a luxurious high-rise condominium situated in the heart of The Metropolis. With a height of 66 floors, the building becomes the most outstanding and elegant in the Sathorn area. Under the c...
      Details:
      2 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 196 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.76 กม.
      MRT 1.17 กม.
      ARL 4.46 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,760/เดือน
      เงินกองทุน: ฿117,600
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      5 Bedrooms Corner Townhouse for Sale at Bang Rak
      สีลม
      ฿40,000,000 (฿133,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿133,333/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.36 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท, ทุ่งมหาเมฆ
      เดอะ เมท
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿42,000,000 (฿213,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมท
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 197 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.76 กม.
      MRT 1.17 กม.
      ARL 4.46 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      ประมาณการค่าเช่า:฿136,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,820/เดือน
      เงินกองทุน: ฿118,200
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม, สุริยวงศ์
      เอ็ม สีลม
      สุริยวงศ์
      ฿45,600,000 (฿274,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
      M-Silom (เอ็ม สีลม) high rise คอนโดมิเนียม ความสูงกว่า 53 ชั้น โดดเด่นด้วยการออกแบบ และทำเลที่ตั้ง ภายใต้คอนเซปต์ “ชีวิตที่เหนือกว่า ใจกลางย่านธุรกิจ” ด้วยทำเลที่ตั้ง บนถนนนราธิวาสใจกลางกร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 166 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.65 กม.
      MRT 0.9 กม.
      ARL 4.03 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 51
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      Seller Financing
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,640/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์, สีลม
      เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      สีลม
      ฿86,000,000 (฿359,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
      Tait 12 (เทตต์ ทเวลฟ์)Tait 12 คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์ โครงการร่วมทุนระหว่าง Raimon Land & Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพโซนสาทร ศูนย์กลางธุรกิจใจกลางเมือง ภายในซอยสาทร 12 ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า BTS สถานีส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 239 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.7 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      Office
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด