เชียงใหม่
บ้านพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 104)
ดูรูปทั้งหมด
Unique luxury ocean-view villa full privacy, 375m to beach
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿36,000,000
(฿164,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿163,636/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.43 กม.
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿38,000,000
฿40,000,000
(฿84,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดรีม วิลล่า
Dream House Villas – Lonely Beachfront Villasสัมผัสความหรูหราแบบเขตร้อนกับ Dream House Villas ที่ตั้งอยู่ในบริเวณ Lonely Beach อันเงียบสงบของ Nai Wok วิลล่าริมชายหาดสุดอลังการทั้งสองหลังนี้มอบคว...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Beachfront Villa Koh Phangan Prime
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿40,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
5
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.22 กม.
สร้างเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Moroccan Seaview Viila in Haad Salad
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿44,000,000
(฿91,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 479.60 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿44,000,000 (฿91,743/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
479.60 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Villa for Sale on Big Land
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿45,000,000
(฿77,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿77,855/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
578 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Luxury Villa For Sale in Koh Phangan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿49,400,000
(฿183,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 5.61 กม.
สร้างเสร็จ 2566
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿49,900,000
฿59,900,000
(฿97,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กรีนวัลเล่ย์ เกาะพะงัน
กรีน วัลเล่ย์ เกาะพะงัน คือโครงการวิลล่าหรูจำนวนจำกัดเพียง 12 หลัง ตั้งอยู่ท่ามกลางธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของเกาะพะงัน ห่างจากชายหาดแม่หาดเพียง 8 นาทีโดยการเดินเท้า โครงการนี้มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยสไ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
510 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.41 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Bays villa resort for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน
฿54,000,000
(฿72,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา...
Details:
11
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2571
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
White Azure Villa/Resort for sale in Koh Phangan
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน
฿56,000,000
(฿76,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 735 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿56,000,000 (฿76,190/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
735 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Villa Eliiso - Koh Phangan Super Luxury Villa
ประกาศเมื่อ 2 ชั่วโมงที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน
฿68,000,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ม.ค. 2570 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2570
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เกาะพะงัน
เฟรนด์ลี่ รีสอร์ท
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน
฿70,000,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เฟรนด์ลี่ รีสอร์ท
ขายด่วน Frienly Resort & Spa ( เฟรนด์ลี่ รีสอรฺ์ท แอนด์ สปา) หาดริ้น ต.บ้านใต้ อ.เกาะพะงัน จว.สุราษฏร์ธานี ขายต่ำกว่าราคาประเมินตลาด เพราะเจ้าของต้องการขายกิจการ ที่...
Details:
3,328 ตรม.
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿72,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาโตริ หาดยาว
ซาโตริ หาดยาว นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างการอยู่อาศัยสุดหรูและการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจากเกาะ ท่ามกลางบรรยากาศที่เงียบสงบและงดงาม ที่พักสุดพิเศษแห่งนี้ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถัน เพื่อมอบสถ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
437.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
Resort 4 rai land with 5 unique flawless sea view
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿140,000,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿140,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Best Beach and Top Resort in Koh Phangan
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
฿174,000,000
(฿2,180,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราค...
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 104 จาก 104 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะพะงัน
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเกาะพะงัน
เกาะพะงัน
มี 152 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿174M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านใต้
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿7.3M - ฿70M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะเต่า
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿21M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเกาะพะงัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง