• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ใกล้ โรงเรียนมารีวิทย์, นาเกลือ

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      มัจฉา เลอ วิลล่า
      มีบ้าน 6
      เดอะ ลาวิช
      มีบ้าน 5
      บ้านสำราญ
      มีบ้าน 2
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      มีบ้าน 1
      วิลล่า ลา ริชชี่
      มีบ้าน 1
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ลา ริชชี่, นาเกลือ
      วิลล่า ลา ริชชี่
      นาเกลือ
      ฿5,490,000 (฿30,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ลา ริชชี่
      ยินดีต้อนรับสู่วิลล่า ลา ริชชี่ การพัฒนาที่อยู่อาศัยที่สวยงามตั้งอยู่ในย่านที่มีชีวิตชีวาของนาเกลือ พัทยา ชลบุรี โครงการที่โดดเด่นนี้มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่หรูหราและสะดวกสบาย ตอบสนองความต้องการขอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 181 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.4 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      ชั้น 1
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,333/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      บ้านสำราญ
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองปลาไหล
      ฿12,000,000 (฿17,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสำราญ บนทำเลของ หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿12,000,00...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.64 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล โรงเรียนมารีวิทย์, นาเกลือ
    • ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า, นาเกลือ
      มัจฉา เลอ วิลล่า
      นาเกลือ
      ฿16,999,000 (฿54,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 314.19 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัจฉา เลอ วิลล่า บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลัง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 314.19 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿23,104/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      เดอะ ลาวิช
      นาเกลือ
      ฿19,150,000 (฿54,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช
      ผสมผสานทุกความสุขแห่งการอยู่อาศัยสัมผัสชีวิตเหนือระดับ บนทำเลศักยภาพหนึ่งเดียวในพัทยา โครงการบ้านเดี่ยวหรู New Project ในสไตล์ Modern Contemporary Luxury หนึ่งเดียวบนทำเลที่ดีที่สุด สุขุมวิท19 &n...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,546/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ, นาเกลือ
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      นาเกลือ
      ฿21,000,000 (฿112,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 255...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 187 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.36 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,480/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช, นาเกลือ
      เดอะ ลาวิช
      นาเกลือ
      ฿26,950,000 (฿67,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาวิช
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ, หนองปลาไหล
      บ้านสำราญ
      หนองปลาไหล
      ฿30,000,000 (฿42,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสำราญ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสำราญ บนทำเลของ หนองปลาไหล, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2548 ซึ่งคุณส...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      Palm View
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿100,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ