เชียงใหม่
บ้านพร้อมวิวเส้นขอบฟ้า ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 168)
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
บางนา, บางนา
฿7,900,000
(฿149,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
Ideo Mobi Sukhumvit 66 (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66) คอนโดมิเนียมสุดหรูในซอยสุขุมวิท 66 ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าเพียง 150 เมตร เพิ่มความสะดวกสบายในการเดินทาง และมอบความสุดพิเศษให้กับคุณ ด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกร...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 7 ส.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿35,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,445/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,800
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอสเซ็นท์ บางนา
บางนา, บางนา
฿8,329,750
(฿96,900/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เอสเซ็นท์ บางนา
Urban Next Generation คือแนวคิดที่ผสมผสานพลังงานและความสนุกสนานของคนรุ่นใหม่ เข้ากับการใช้ชีวิตที่มีความสะดวกสบายในทุกด้าน อยู่ในทำเลที่ยอดเยี่ยมและแวดล้อมด้วยพื้นที่สีเขียว เป็นการใช้ชีวิตที่ลงตัวระห...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
85.96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.41 กม.
BTS 4.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 6
บางนา, บางนา
฿8,500,000
(฿123,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สกาย สุขุมวิท
The Sky Sukhumvit (เดอะ สกาย สุขุมวิท)ผ่อนคลายชีวิตท่ามกลางชีวาแห่งมหานครได้ที่ The Sky Sukhumvit (เดอะ สกาย สุขุมวิท) โครงการคอนโดมิเนียมหรูพร้อมอยู่ ให้คุณค้นพบทุกองค์ประกอบแห่งการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68.84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.9 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ประกาศให้เช่า:
฿40,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
บางนา, บางนา
฿8,500,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
ห้องไม่โดนแดดตอนบ่าย - พร้อมแม่บ้านทำความสะอาดห้องสัปดาห์ละ 1 ครั้ง - อินเตอร์เน็ตความเร็วสูง - แอร์ 3 เครื่อง (ล้างสะอาดแล้ว) - เครื่องซักผ้าพร้อมอบผ้าแห้ง - ที่จอดรถ 1 คัน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ส.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿33,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,445/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,800
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
บางนา, บางนา
฿8,858,000
(฿167,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
โครงการ Mobi Sukhumvit 66 - ขนาดห้อง 52.5 ตร.ม - 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อยู่ชั้น 22 (ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ) - เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ (เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น แอร์ ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น ฯ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿38,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,445/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,800
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
บางนา, บางนา
฿8,900,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ห้องเก็บไวน์
ประมาณการค่าเช่า:
฿38,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,200
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สกาย สุขุมวิท
บางนา, บางนา
฿9,600,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สกาย สุขุมวิท
ขาย/ให้เช่ามัณฑนา บางนา กม.13 รีโนเวทแล้ว พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที โดดเด่นด้วยเเบบบ้าน ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์คนยุคใหม่ โครงการตั้งอยู่ในทำเลศักยภาพ เดินทางสะดวกได้หลายเส้นทา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.9 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ประกาศให้เช่า:
฿35,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,103/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
บางนา, บางนา
฿10,000,000
(฿87,600/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 114 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
114 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
โคมไฟระย้า
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ส.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿50,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,420/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿12,500,000
(฿148,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา | ชั้นสูง 85 ตร.ม. ที่ IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint – ห้องใหญ่ หายาก เหมาะครอบครัว หากคุณกำลังมองหา คอนโด 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา ที่มีพื้นที่ใช้สอยจริง ไม่อึ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.37 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ห้องเก็บไวน์
ค่าส่วนกลาง:
฿4,648/เดือน
เงินกองทุน:
฿42,250
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
บางนา, บางนา
฿12,800,000
฿13,800,000
(฿158,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
81.06 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿55,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,269/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,636
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางนา
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
บางนา, บางนา
฿12,800,000
(฿54,200/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เซ็นทรัล ซิตี้ อีส ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 236 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซ็นทรัล ซิตี้ อีส ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
236 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.91 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2544
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿35,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,080/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107
บางนา, บางนา
฿16,900,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.58 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿5,775/เดือน
เงินกองทุน:
฿68,250
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
บางนา, บางนา
฿18,000,000
(฿46,400/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
Penthouse Condo ทำเลติดห้างเซ็นทรัลบางนา ความสุขที่สูงสุด สไตล์ไหนก็ตอบโจทย์ ขายคอนโด Penthouse 2 ชั้น ห้องใหญ่ ชั้น 30, 31 NS Tower Central City Bangna พื้นที่ใช้สอย 387 ตร.ว. 4 ห้องนอน...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
387 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 3.27 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿11,610/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
บางนา, บางนา
฿18,750,000
(฿90,900/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 206 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 10 มี.ค. 2570
ประมาณการค่าเช่า:
฿81,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,180/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาร์คเลน สุขุมวิท - แบริ่ง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา
฿18,900,000
฿19,890,000
(฿63,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์คเลน สุขุมวิท - แบริ่ง
นิยามของการใช้ชีวิตเหนือระดับ กำลังจะก้าวไปอีกขั้นที่ The Park Lane Sukhumvit - Bearing (เดอะ พาร์คเลน สุขุมวิท - แบริ่ง) ทาวน์โฮมสุดหรูสไตล์ Tropical Modern ร่วมสมัยระดับ Hi Class ที่ถูกสรรสร้างออกมา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1.94 กม.
แบบ Low Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
ประกาศให้เช่า:
฿130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เดอะ โคสต์ แบงค็อก
บางนา, บางนา
฿25,500,000
(฿172,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคสต์ แบงค็อก
Duplex Unit, Floor 25, Indoor Area 148.09 sqm, Building A, Skywalk To Bts
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.5 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
เพดานสูงสองชั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿5,180/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,800
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัลติจูด มาสเตอรี่ สุขุมวิท
บางนา, บางนา
฿37,960,000
(฿84,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อัลติจูด มาสเตอรี่ สุขุมวิท
รายละเอียด ขาย บ้านเดี่ยว อัลติจูด มาสเตอรี่ สุขุมวิท พิกัด บางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร ราคา 37,960,000 บาท สนใจนัดชมบ้าน คุณ กิจ☎️ 0802164640 ID LINE fair0109 รายละเอียด แบบ ASTER พื้นที่ใช้สอย...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
449 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 2.12 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land plot for sale, Green Lake Village, Bangna-Trad, Km.12
บางนา, บางนา
฿181,000,000
(฿2,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
ขาย: 175,000,000 10,938 / ตร.ว. 4,375,000 / ไร่ ที่ดินแปลงสวย ที่ดินแปลงนี้ไม่อยู่ในผังจัดสรร หมู่บ้าน กรีน เลค บางนา-ตราด ที่ตั้ง : ซอย หมู่บ้านกรีนเลค ตำบลราชาเทวะ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ * ขนาดที่ด...
Details:
64,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวทะเลสาป
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 168 จาก 168 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางนา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบางนา
บางนา
มี 247 ยูนิต
ราคา: ฿1.17M - ฿181M
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ โคสต์ แบงค็อก
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
฿2,900,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ไอดีโอ โอทู
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
฿2,490,000
▼ -4.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
฿1,443,299
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
฿2,890,000
▼ -21.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 107
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
฿1,300,000
▼ -29%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 165 โครงการ สำหรับบ้านในบางนา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง