บ้านพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี บ้าน 112)
กมลา, กะทู้
฿41,200,000
฿58,000,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
183 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿383,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
กะทู้, กะทู้
฿42,000,000
(฿52,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
โครงการบ้าน Loch Palm Golf Club ตั้งอยู่ในเขตสนามกอล์ฟขนาดใหญ่ รายล้อมไปด้วยทิวทัศน์ของธรรมชาติ และภูเขาจำนวนมาก ให้คุณได้เพลิดเพลิน ไปกับกิจกรรมครอบครัว และดื่มด่ำความเงียบสงบ ของวิวทะเลสาบสุดอลังการ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
Palm View
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿386,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
กะทู้, กะทู้
฿42,000,000
(฿52,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
Palm View
วิวสนามกอล์ฟ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿386,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า มอนทาซูร์
กมลา, กะทู้
฿43,702,160
฿73,686,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์
อ้อมกอดแห่งภูเขา เสียงกระซิบแห่งทะเล ยินดีต้อนรับสู่ Botanica Montazure สถานที่พักผ่อนที่คุณจะได้สัมผัสกับความสะดวกสบายที่เหนือกว่าและการพักผ่อนที่ไม่มีที่สิ้นสุด Botanica Montazure นำเสนอวิลล่าหรูพร้...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
425 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.45 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿8,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom Private House For Sale In Kathu
กะทู้, กะทู้
฿45,000,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2547
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿49,900,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿14,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,300
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้
฿49,900,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 817 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส บนทำเลของ กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿4...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿700,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
17%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้
฿49,900,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿700,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
17%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้
฿49,900,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 817 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส บนทำเลของ กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿58,000,000
(฿223,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿183,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะทู้
กมลา, กะทู้
฿75,000,000
(฿188,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
ประกาศให้เช่า:
฿420,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿20,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿400,000
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
กมลา, กะทู้
฿79,100,000
(฿75,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,050 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿787,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต คันทรี คลับ
กะทู้, กะทู้
฿85,000,000
(฿142,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต คันทรี คลับ
อัพเกรดชีวิตให้ดีขึ้นไปอีกระดับที่ ภูเก็ต คันทรี คลับ (Phuket Country Club) วิลล่าหรูหราสุดทันสมัยที่ออกแบบในสไตล์ลอฟท์ปูนเปลือยให้ความรู้สึกสวยงามอย่างไร้ที่ติ เน้นความประณีตที่มีเสน่ห์และน่าค้นหา ภา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
600 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿450,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale This lot is 7 Rai (11200 sqm)
กะทู้
฿86,386,130
(฿7,710/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม.อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿86,386,130 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
กมลา, กะทู้
฿87,947,000
฿93,667,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
723 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.45 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿14,460/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive 5-Rai Land for Sale on Kamala Hill for sale
กมลา, กะทู้
฿89,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land plot of free purpose
กะทู้, กะทู้
฿95,000,000
(฿1,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 72,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
72,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.53 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Kamala Beach 6 Rai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿132,000,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,400 ตรว. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
17 Rai Land For Sale In Kathu
กะทู้, กะทู้
฿135,000,000
฿212,000,000
(฿4,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 27,505.20 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿135,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
27,505.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Villa Enjoy Patong
EXCLUSIVE LISTINGS
ป่าตอง, กะทู้
฿195,000,000
(฿152,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,277 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿195,...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,277 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿200,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿200,000...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
119 Rooms Hotel at Patong for Sale
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿450,000,000 (฿225,000/ตรม.)
Details:
100
Bedroom(s)
100
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ตลาด 1.04 กม.
>
1
2
3
4
91 - 112 จาก 112 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้
กมลา
มี 172 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿140M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 53 ยูนิต
ราคา: ฿2.09M - ฿135M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าตอง
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿450M
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿3,800,000
▼ -10.6%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สกาย
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿41,250,000
▲ 21.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿8,500,000
▲ 13.3%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
4
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿4,900,000
▼ -16.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿13,000,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 290 โครงการ สำหรับบ้านในกะทู้
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง