บ้านพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน กมลา, กะทู้

      (มี บ้าน 42)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ, กมลา
      เซน สเปซ
      กมลา
      ฿17,900,000 (฿49,600/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เซน สเปซ
      "Zen Space" พื้นที่ของธรรมชาติ ที่เป็นดั่งศิลปะของการใช้ชีวิตที่แท้จริงโครงการตั้งอยู่บนเนินเขา ทำเลที่แสนเงียบสงบ เต็มไปด้วยแมกไม้เขียวขจี ให้คุณดื่มด่ำธรรมชาติ และสัมผัสกับความหรูหราไปพร้อม ๆ กัน ด้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 361 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.29 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,635/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา
      กมลา รีเจนท์
      กมลา
      ฿17,919,000 (฿90,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา รีเจนท์
      - leasehold ownership
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 199.10 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.69 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,969/เดือน
      เงินกองทุน: ฿59,730
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า, กมลา
      กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿33,000,000 (฿94,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า
      กมลา ฮิลล์ นาคา วิลล่า (Kamala Hills Naka Villas) วิลล่าที่ได้รับการออกแบบได้อย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว พร้อมความทันสมัยที่เรียบง่าย บริเวณวิลล่ามีพื้นที่ใช้สอย ที่เป็นส่วนตัว และมีความสะดวกสบายอย่างครบ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,540/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      โบทานิก้า มอนทาซูร์
      กมลา
      ฿38,900,000 ฿48,218,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์
      อ้อมกอดแห่งภูเขา เสียงกระซิบแห่งทะเล ยินดีต้อนรับสู่ Botanica Montazure สถานที่พักผ่อนที่คุณจะได้สัมผัสกับความสะดวกสบายที่เหนือกว่าและการพักผ่อนที่ไม่มีที่สิ้นสุด Botanica Montazure นำเสนอวิลล่าหรูพร้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 372 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.45 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,440/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, กมลา
      อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      กมลา
      ฿41,200,000 ฿58,000,000 (฿225,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 183 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      ค่าส่วนกลาง: ฿383,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์, กมลา
      โบทานิก้า มอนทาซูร์
      กมลา
      ฿43,702,160 ฿73,686,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า มอนทาซูร์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 425 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.45 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,500/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์, กมลา
      ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา
      ฿49,900,000 (฿278,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 179 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.59 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,320/เดือน
      เงินกองทุน: ฿125,300
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค, กมลา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค, กมลา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค, กมลา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค, กมลา
      เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      กมลา
      ฿75,000,000 (฿188,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
      The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ประกาศให้เช่า:฿420,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿20,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿400,000
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว