บ้านพร้อมวิวภูเขา ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 968)
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,875,000
(฿87,500/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
เติมเต็มความสมบูรณ์แบบแห่งการพักผ่อนและการใช้ชีวิตได้ที่ Tropical Sea View Residence (ทรอปิคอล ซี วิว เรสซิเดนซ์) โครงการสุดหรูที่ตั้งอยู่บนเนินเขาซึ่งโอบล้อมไปด้วยทัศนียภาพแบบ 180 องศา ของภูเขา ต้นม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿4,950/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pannee Villas
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿30,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ Pannee Villas
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Pannee Villas บนทำเลของ ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.77 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชเชอร์ สมุย
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿85,900/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย
สัมผัสความหรูหราพร้อมความเป็นส่วนตัว ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทัศนียภาพแห่งท้องทะเลอันตระการตาได้ที่ แอชเชอร์ สมุย (Azur Samui) โครงการ Mix-use สุดหรู สไตล์โมเดิร์นที่ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันเพื่อนำเสนอฟัง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.96 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
Palm View
ชานบ้าน
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอ๊ค & เวอร์เด้
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โอ๊ค & เวอร์เด้
โอ๊ค & เวอร์เด้ - บูติค ไอส์แลนด์ เรสซิเดนเซส ในเขตร้อน ตั้งอยู่ในใจกลางของหนึ่งในจุดหมายปลายทางด้านสุขภาพชั้นนำของโลก เกาะพะงัน เป็นเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าหรูหราเชิงนิเวศที่ซึ่งสุขภาพและธรรมชาติมา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,040/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern 2BR Mountain View Pool Villa - 2 Mins to Int'l School
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿87,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿68,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นาวา
โครงการวิลล่าสุดเอ็กซ์คลูซีฟเพียง 8 หลัง ที่ได้รับการออกแบบอย่างร่วมสมัยสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการใช้ชีวิตอย่างมีระดับ แต่ละหลังมาพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว และก่อสร้างด้วยวัสดุคุณภาพพรีเมียม เพื่อมอบทั้งความ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.73 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 bedroom Boho Pool villas Lipa noi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿71,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ต.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Luxury 3 Bedroom 3 Bathroom Pool Villa
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿43,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
น้ำตก 1.59 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สปริง ริเวอร์ วิลล่า
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿54,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สปริง ริเวอร์ วิลล่า บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.28 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿2,500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Charming 2 + 1 Bedrooms pool Villa with separate apartment
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,900,000
(฿60,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7,900,000 (฿60,769/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,910,000
(฿3,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,364 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,910,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.12 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Tranquil Private Villa with Garden for Lease and Freehold
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,950,000
฿8,500,000
(฿39,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿7,950,000 (฿39,750/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อีเดน ไรส์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,990,000
(฿34,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน ไรส์
Eden Rise คือโครงการวิลล่าบูทีคสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ตั้งอยู่ในทำเลที่ได้รับความนิยมอย่างสูงของ ละไม เกาะสมุย นำเสนอวิลล่าแบบออฟแพลนพร้อมวิวทะเลและวิวธรรมชาติที่สวยงาม โครงการ Eden Rise พัฒนาต่อยอดจากความสำ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
229 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.88 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Large 1,020 sqm Private Plot with 2-Bed Pool Villa – Chaloklam
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿133,333/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Nice 1 Rai Plot in Lamai for Sale
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.7 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nearly 1 Rai Sea View Land Plot for Sale in Ang Thong
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,448 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีซี่ เดย์ส วิลล่า
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
฿10,000,000
(฿28,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อีซี่ เดย์ส วิลล่า
Easydays Villas – บ้านพักอาศัยสำหรับครอบครัวยุคใหม่ บนเกาะสมุย Easydays Villas คือโครงการวิลล่าสไตล์โมเดิร์น ตั้งอยู่ในย่านแม่น้ำ เกาะสมุย พื้นที่เงียบสงบแต่เดินทางสะดวก เพียง 700 เมตรจากชายหาดแ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
cheap sea view land
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Na Mueng Koh Samui
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Bangpor Samui
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.29 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Flat Land Prime Location Lamai Include Durian Trees
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 2.24 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Villa Palm Beach 1BR for Sale Laem Sor Taling Ngam
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿53,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿53,333/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
3 Premium Sea View Land Plots 8.2M THB Each | Chaweng Hill
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.25 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 180 Degree Sea View Land Plot for Sale in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
Details:
1,600 ตรม.
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,300,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิง สมุย คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิง สมุย คอนโด บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2570 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68.75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.71 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Sea View Land Plot (Plot 8/9) with Chanote Title in Bang Por
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,345,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,172 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,345,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2Rai of Land Koh Samui Meanam Area
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,400,000
(฿2,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 1.08 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Chanote Title Land in Lamai
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Seaview Land 4 Plots Approx 3.5 Rai in Total
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
(฿1,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,600 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.48 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
6
7
8
...
33
181 - 210 จาก 968 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 1,151 ยูนิต
ราคา: ฿500K - ฿2.65B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 115 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿211M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงสระ
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿9.9M - ฿24.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสุราษฎร์ธานี
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿15.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนม
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿12M - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอนสัก
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿17.6M - ฿147M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿7,875,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ไฟว์ ไอส์แลนด์ บีช วิลล่า
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿10,600,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดาริกา เรสซิเดนซ์
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000