บ้านพร้อมวิวภูเขา ใน บ้านค่าย, ระยอง

      (มี บ้าน 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บางบุตร
      มีบ้าน 2
      ชากบก
      มีบ้าน 1
      หนองละลอก
      มีบ้าน 1
      ขายที่ดิน ใน บางบุตร, ระยอง, บางบุตร, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน บางบุตร, ระยอง, บางบุตร, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน บางบุตร, ระยอง, บางบุตร, บ้านค่าย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บางบุตร, ระยอง, บางบุตร, บ้านค่าย
      Land in Rayong 100 square wah The view of the hills and daughters are very good. The price is worth it.
      บางบุตร, บ้านค่าย
      ฿790,000 (฿986/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บางบุตร, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางบุตร, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿790,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง, ชากบก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง, ชากบก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง, ชากบก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง, ชากบก, บ้านค่าย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง, ชากบก, บ้านค่าย
      2-1-45 Rai Land for Sale in Ban Khai
      ชากบก, บ้านค่าย
      ฿4,000,000 (฿1,110/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ชากบก, ระยอง
      ขายที่ดินติดถนน 2 ไร่ 1 งาน 45.9 ตารางวา ติดถนน 2 ด้าน ห่างเซ็นทรัลระยอง ครึ่งชม 
      Details:
      3,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 11.23 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางบุตร, ระยอง, บางบุตร, บ้านค่าย
      Single house with land
      บางบุตร, บ้านค่าย
      ฿7,000,000 (฿61,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางบุตร, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 114.45 ตรม. อยู่ในทำเล บางบุตร, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 114.45 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง, หนองละลอก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง, หนองละลอก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง, หนองละลอก, บ้านค่าย
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง, หนองละลอก, บ้านค่าย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง, หนองละลอก, บ้านค่าย
      Land for sale, prime location in the heart of Rayong Industrial Estate 35-0-52
      หนองละลอก, บ้านค่าย
      ฿70,260,000 (฿1,250/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง
      ขาย 70,260,000 บาท จุดเด่นที่ดิน หลัง ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ (ระยอง) เหมาะสำหรับ: โครงการจัดสรร, โรงงาน, โกดัง, อพาร์ตเมนต์, หอพัก
      Details:
      56,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. บ้านค่าย

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบ้านค่าย

      บางบุตร
      บางบุตร
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿789K - ฿6.99M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชากบก
      ชากบก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.99M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองละลอก
      หนองละลอก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿70.2M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบ้านค่าย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบ้านค่าย

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน บ้านค่าย ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บ้านค่าย

      ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านค่าย อยู่ที่ประมาณ ฿3,980,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านค่าย อยู่ที่ประมาณ ฿3,980,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านค่าย อยู่ที่ ฿125,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านค่าย อยู่ที่ ฿125,000 ขณะนี้ใน บ้านค่าย มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บ้านค่าย มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน บ้านค่าย

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿799,000,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿1,890,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 7 ยูนิต) ฿3,550,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿4,790,000 8 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿18,000,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บ้านค่าย

      บ้านค่าย เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 485 ตร.กม. และมีแค่ 7 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน บ้านค่าย ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 65,323 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 31,960 คน และผู้หญิง จำนวน 33,363 คน ซึ่งถ้าหากเทียบกับขนาดของพื้นที่ในจังหวัดบ้านค่าย ก็จะเห็นว่ามีความหนาแน่นของประชากรมากพอสมควร เนื่องจากอัตราความหนาแน่นของประชากรต่อพื้นที่ อยู่ในระดับ 135 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร นั่นเอง

      ทางด้านราคาขายบ้าน โดยเฉลี่ยในพื้นที่ บ้านค่าย นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿14,000,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้าน ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿53,200 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และบ้าน ส่วนใหญ่ใน บ้านค่าย น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 426 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บ้านค่าย

      เรามีบ้าน กว่า 426 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล บ้านค่าย ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1996149 - Mangosteen orchard land for sale, size 1 rai 99 square wa, Ban Kai, Rayong ขนาด พื้นที่ใช้สอย 1,996 ตรม. ราคา ฿1,745,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5648538 - Pitta Village Ban Khai ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. ราคา ฿3,990,000