• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมวิวภูเขา ใน เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 102)

      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      6-0-47.5 Rai Land near British International School
      เกาะแก้ว
      ฿73,425,000 (฿7,650/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      Experience true serenity amidst nature with this land of 6 Rai 47.5 sq.wah📍 Lake view + Sea view🏫 Close to British International School🚗 Only 30 minutes to the city center!Perfect for a holiday hom...
      Details:
      9,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      Stunning Luxury Villa for Sale in Ko Kaeo
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะแก้ว
      ฿119,900,000 (฿85,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿11...
      Details:
      7 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      Seller Financing
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน, เกาะแก้ว
      โบ้ท ลากูน
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะแก้ว
      ฿158,000,000 ฿188,000,000 (฿49,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โบ้ท ลากูน
      Boat Lagoon (โบ้ท ลากูน) โครงการมิกซ์ยูส บนทำเลศักยภาพของชายฝั่งตะวันออกของจังหวัดภูเก็ต ซึ่งเป็นเกาะตากอากาศที่เติบโตเร็วที่สุดในภูมิภาคเอเชียอาคเนย์ ที่จะมอบประโยชน์ในแง่ของการลงทุน พร้อมกันนี้ทางโค...
      Details:
      6 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 3,219 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2551
      Palm View
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ภูเก็ต มารีน่า, เกาะแก้ว
      รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะแก้ว
      ฿159,000,000 (฿177,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
      Royal Phuket Marina (รอยัล ภูเก็ต มารีน่า)ชีวิตสะดวกสบาย อย่างไร้ขีดจำกัด ให้คุณได้เพลิดเพลินอย่างลักซูรี่ ท่ามกลางความอุดมสมบูรณ์ ของธรรมชาติในละแวกเกาะแก้วภูเก็ต รังสรรค์สิ่งที่ดีที่สุดแก่การพักผ่อน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿58,500/เดือน
      เกาะแก้ว
      ฿160,000,000 (฿6,250/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿160,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      25,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      พื้นที่ใกล้เคียง 0.01 กม.
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      6 bedrooms oceanfront villa for sale in Coconut Island
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะแก้ว
      ฿195,000,000 (฿150,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      30 Rai Land Plot Near British International School
      เกาะแก้ว
      ฿240,000,000 (฿5,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 48,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      48,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 1.29 กม.
      เกาะแก้ว
      ฿240,000,000 (฿5,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      Details:
      48,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      Land for Sale Next to British International School
      เกาะแก้ว
      ฿250,000,000 (฿6,250/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      40,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      พื้นที่ใกล้เคียง 0.01 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      45 Rai Rare Opportunity Land for Sale
      เกาะแก้ว
      ฿360,000,000 (฿5,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 72,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿360,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      72,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 5.23 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เกาะแก้ว

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      Land for Sale 57 Rai ขายที่ดินเปล่า ติดบายพาส
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะแก้ว
      ฿481,736,842 (฿5,280/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      ที่ดินเปล่า ติดบายพาส 57 ไร่ 82.5 ตารางวา
      Details:
      91,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต, เกาะแก้ว
      Prime Investment Opportunity 67 Rai Land on Phuket Bypass
      เกาะแก้ว
      ฿1,072,000,000 (฿10,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 107,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,072,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      107,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 102 จาก 102 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. เกาะแก้ว

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเกาะแก้ว

      คาซา เด มอนเต
      คาซา เด มอนเต
      มี 36 ยูนิต
      ราคา: ฿30.3M - ฿47.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฟอร์ทูนา เลคไซด์
      ฟอร์ทูนา เลคไซด์
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿29M - ฿37.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เศรษฐสิริ เกาะแก้ว รีทรีต
      เศรษฐสิริ เกาะแก้ว รีทรีต
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿16.8M - ฿40.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คราวน์ เอสเตท ดัลลิช โร๊ด
      คราวน์ เอสเตท ดัลลิช โร๊ด
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿16M - ฿26M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ คราวน์
      แกรนด์ คราวน์
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿30.6M - ฿45.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ลากูล คอนโด
      ศุภาลัย ลากูล คอนโด
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿1.89M - ฿3.19M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คานูปปี ฮิลล์ วิลล่า
      คานูปปี ฮิลล์ วิลล่า
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿47M - ฿54.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โบ้ท ลากูน
      โบ้ท ลากูน
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿14.9M - ฿158M
      ดูข้อมูลโครงการ
       รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
      รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿28M - ฿159M
      ดูข้อมูลโครงการ