บ้านพร้อมวิวภูเขา ใน สัตหีบ, ชลบุรี

      (มี บ้าน 152)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      Beautiful Land for Sale Next to The Mountain 47 Rai
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿235,000,000 (฿3,130/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
      ขายที่ดินสวยติดภูเขา ติดถนน 332 ถนนแยกเจ สัตหีบ ชลบุรี    พื้นที่ขนาด 47 ไร่
      Details:
      75,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.67 กม.
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      Beachfront Land Big Plot 537 Rai
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿3,600,000,000 (฿4,190/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 859,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,600,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      859,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 1.39 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 152 จาก 152 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสัตหีบ

      บางเสร่
      บางเสร่
      มี 126 ยูนิต
      ราคา: ฿899K - ฿3.6B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาจอมเทียน
      นาจอมเทียน
      มี 95 ยูนิต
      ราคา: ฿1.37M - ฿225M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿2.68M - ฿96.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พลูตาหลวง
      พลูตาหลวง
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿1.85M - ฿15M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บ้านสมประสงค์
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿6,400,000
      ▼ -50% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      รอยัล เรสซิเดนซ์ 1
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿3,600,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      น้ำทะเล คอนโด
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿1,250,000
      ▼ -7% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น