• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • โรงแรม
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คอนโด
          • วิลล่า
          • บ้านเดี่ยว
          • เพนท์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      บ้านพร้อมวิวทะเลสาป ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 39)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม, นาเกลือ
      ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿21,000,000 ฿23,000,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      Park Beach Condominium (ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม)มอบประสบการณ์การพักผ่อนในแบบที่คุณต้องการกับ "ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม" สุดยอดที่พักอาศัย บนทำเลที่มีความเจริญรุ่งเรือง ห่างจากศูนย์การค้า เซ็นทรัล เฟสติวั...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.07 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿85,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,250/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      สยาม รอยัล วิว
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿22,000,000 (฿74,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
      สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 295 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿98,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล มารีนา, นาจอมเทียน
      วิวทะเล มารีนา
      นาจอมเทียน
      ฿33,500,000 (฿74,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
      วิวทะเล มารีน่า (Viewtalay Marina)วิลล่าหรูเหนือระดับที่มาพร้อมกับท่าเรือสำหรับจอดเรือยอร์ชส่วนตัว สวยหรูกับการออกแบบและการตกแต่งแบบทรอปิคอลมารีน่าผสมไทยและบาหลี จะหาที่ไหนไม่ได้อีกนอกจาก "วิวทะเล มาร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.78 กม.
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวทะเลสาป
      ท่าเรือส่วนตัว
      โคมไฟระย้า
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ประมาณการค่าเช่า:฿146,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      นาจอมเทียน
      ฿37,500,000 (฿81,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 460 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.78 กม.
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวทะเลสาป
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿163,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿44,420,000 ฿44,950,000 (฿237,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา
      💯🏢💯🏢💯🏢 -High-quality condominium for sale in a prime location, designed to meet both residential living and long-term investment needs. The project features a modern design with a focus on openn...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 187 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.64 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ที่จอดรถ
      ประมาณการค่าเช่า:฿132,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,415/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      สยาม รอยัล วิว
      เมืองพัทยา
      ฿69,000,000 (฿89,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
      Details:
      6 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 766.85 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,765/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา