บ้านพร้อมวิวทะเลสาป ใน นาเกลือ, พัทยา

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 3
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มีบ้าน 1
      ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      พรีม่า วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 1
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿3,790,000 ฿3,885,000 (฿122,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      🦋🦋🦋 -High-quality condominium for sale in a prime location, at the heart of urban convenience. Perfect for both personal living and long-term investment. The project is thoughtfully designed with a...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 31 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.95 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿18,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,550/เดือน
      เงินกองทุน: ฿15,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿5,475,000 ฿5,580,000 (฿156,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.95 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 38
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿28,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,750/เดือน
      เงินกองทุน: ฿17,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      พรีม่า วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿6,105,000 ฿6,210,000 (฿95,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พรีม่า วงศ์อมาตย์
      💯🏢💯🏢💯🏢 -High-quality condominium for sale in a prime location, designed to meet both residential living and long-term investment needs. The project features a modern design with a focus on openn...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.71 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลสาป
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿7,055,000 ฿7,155,000 (฿176,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.95 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿36,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿20,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม, นาเกลือ
      ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿21,000,000 ฿23,000,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
      Park Beach Condominium (ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม)มอบประสบการณ์การพักผ่อนในแบบที่คุณต้องการกับ "ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม" สุดยอดที่พักอาศัย บนทำเลที่มีความเจริญรุ่งเรือง ห่างจากศูนย์การค้า เซ็นทรัล เฟสติวั...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.07 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿85,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,250/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา, นาเกลือ
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿44,420,000 ฿44,950,000 (฿238,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 187 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.64 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ที่จอดรถ
      ประมาณการค่าเช่า:฿134,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,415/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      10 Bedrooms 14 Bathrooms Villa for Sale in Pattaya
      นาเกลือ
      ฿300,000,000 (฿107,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,807 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿300...
      Details:
      10 Bedroom(s) 14 Bathroom(s) 2,807 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของนาเกลือ

      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์