• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมวิวทะเลสาป ใน คันนายาว, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      คันนายาว
      มีบ้าน 2
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา, คันนายาว, คันนายาว
      ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา
      คันนายาว, คันนายาว
      ฿19,500,000 (฿58,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา
      ขายบ้านมือสอง บ้านเดี่ยว ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา เนื้อที่ 74.9 ตรว. ตัวบ้าน 336 ตรม. หลังมุม สภาพใหม่ ยังไม่เคยเข้าอยู่ 4 นอน 3 น้ำ ห้องแม่บ้าน ตกแต่งบิวท์อิน ทำเลดี รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานี รพ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 336 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 0.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์, คันนายาว, คันนายาว
      แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์
      คันนายาว, คันนายาว
      ฿69,900,000 ฿75,000,000 (฿119,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 591 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์ บนทำเลของ คันนายาว, กรุงเทพมหานคร&nb...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 591 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Gap Loan
      ประกาศให้เช่า:฿300,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. คันนายาว

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของคันนายาว

      คันนายาว
      คันนายาว
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿19.6M - ฿70.3M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น อัลติจูด
      คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร
      ฿2,515,058
      ▼ -22% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 100 โครงการ สำหรับบ้านในคันนายาว คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในคันนายาว

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน คันนายาว ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน คันนายาว

      ราคาขายเฉลี่ยใน คันนายาว อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยใน คันนายาว อยู่ที่ประมาณ ฿3,920,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คันนายาว อยู่ที่ ฿60,800 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน คันนายาว อยู่ที่ ฿60,800 ขณะนี้ใน คันนายาว มี 2 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน คันนายาว มี 2 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน คันนายาว

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 82 ยูนิต) ฿2,500,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 33 ยูนิต) ฿3,770,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 46 ยูนิต) ฿9,420,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 35 ยูนิต) ฿15,700,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 22 ยูนิต) ฿36,600,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน คันนายาว

      คันนายาว เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 26 ตร.กม. และมีแค่ 2 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน คันนายาว ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 97,095 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 45,351 คน และผู้หญิง จำนวน 51,744 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 3,734 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายบ้าน เฉลี่ยใน คันนายาว นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿23,600,000 บาท ราคาบ้าน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของบ้าน และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของบ้าน ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿61,600 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และบ้าน ส่วนใหญ่ใน คันนายาว น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ณ ตอนนี้ Klung Baan มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมดอยู่ที่ 871 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน คันนายาว

      เรามีบ้าน กว่า 871 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล คันนายาว ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5507349 - The Centro Ramindra ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา ฿5,750,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6024022 - Chambers Ramintra ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 71 ตรม. ราคา ฿3,700,000