บ้านพร้อมวิวทะเล ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 868)
เฟรนด์ลี่ รีสอร์ท
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿70,000,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เฟรนด์ลี่ รีสอร์ท
ขายด่วน Frienly Resort & Spa ( เฟรนด์ลี่ รีสอรฺ์ท แอนด์ สปา) หาดริ้น ต.บ้านใต้ อ.เกาะพะงัน จว.สุราษฏร์ธานี ขายต่ำกว่าราคาประเมินตลาด เพราะเจ้าของต้องการขายกิจการ ที่...
Details:
3,328 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Development Land – 5.5 Rai in Plai Laem
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿70,000,000
(฿7,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,948 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,948 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8,7 Rai Sea View Land in Chaweng Noi for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿70,200,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,040 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,040 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.16 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซาโตริ หาดยาว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿72,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซาโตริ หาดยาว
ซาโตริ หาดยาว นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างการอยู่อาศัยสุดหรูและการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจากเกาะ ท่ามกลางบรรยากาศที่เงียบสงบและงดงาม ที่พักสุดพิเศษแห่งนี้ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถัน เพื่อมอบสถ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
437.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
5,5 Rai Sea View Land in Plai Laem for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿72,000,000
(฿8,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.1 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Private Luxury Villa Amazing Sea Views 5Bed Modern Design
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿74,000,000
(฿67,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,096 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿7...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,096 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Seaview Pool Villa Laem Sor
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿74,900,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Pool Villa in Samui
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,000,000
(฿3,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 1.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 3 Rai of Beachfront Flat Land in Angthong for Sale
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.03 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Angthong Estate with Solar Power & Sunset Views
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,000,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,303 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,303 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot Walking Distance to the beach for Sale
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,044 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.37 กม.
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for Sale in Maenam Beach
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,550,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,044 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,550,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.37 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Bophut Beach
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿75,550,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
Details:
6,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Thai Styles Villa
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿76,125,000
(฿218,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿7...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
An Architectural Masterpiece & High-Yield Investment
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿76,900,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
8
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
ซามูจาน่า
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿77,300,000
(฿76,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ซามูจาน่า
อีกระดับของชีวิตที่เหนือกว่ากับ Samujana (ซามูจานา) Ultimate Luxury Private Pool Villa ที่สุดของความหรูหราแห่งการใช้ชีวิต ภายใต้คอนเซ็ปต์ "สถานที่ของคุณ เวลาของคุณ" ทุกคำตอบของที่สุดแห่งประสบการณ์การอ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,005 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.97 กม.
สนามบิน 4.92 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 4 Bedrooms Sea View Mansion for Sale in Chaweng Noi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿78,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿78,000,000 (฿111,429/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 0.49 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Storage Room
Integral Kitchen
ดูรูปทั้งหมด
Brand-New Luxury Villa with Panoramic Sea & Koh Phangan View
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿79,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Stunning Plot of Prime Oceanfront Land
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿79,000,000
(฿30,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,612 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,612 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.23 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the Sea, Koh Rap Ready to Transfer
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดิน ติดทะเล เกาะราบ @Samui เอกสารโฉนด พร้อมโอน เหมาะสำหรับทำรีสอร์ท บ้านพัก โฮมสเตย์ ร้านอาหาร เกาะส่วนตัว วิวภูเขาและทะเล ไม่มีมลภาวะพิษ เอกสารโฉนดครุฑแดง พร้อมโอน มัดจำล็อคที...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.53 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Seaview Land with Stunning Sunrise and Sunset Views
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Gorgeous 6BR Sea View Villa in Bophut Hills
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿39,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,020 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,020 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
A Luxurious Retreat with Panoramic Sea Views in Koh Samui for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿133,333/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land in Chaweng Hils for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 2.35 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สันคีรีคาม
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿66,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สันคีรีคาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สันคีรีคาม บนทำเลของ หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.45 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rare Beachfront Land for Sale – Plai Laem, Koh Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿80,000,000
(฿40,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)