บ้านพร้อมวิวทะเล ใกล้ หาดละไม, มะเร็ต
(มี บ้าน 57)
มะเร็ต
฿16,900,000
(฿48,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสเปอร์ริ่ง เวฟ ละไม
Whispering Waves – ที่พักริมทะเลสุดหรูในลามัย เพียง 100 เมตรจากชายหาดลามัยอันงดงาม Whispering Waves คือโครงการวิลล่าส่วนตัวสุดเอ็กซ์คลูซีฟที่ออกแบบเพื่อการอยู่อาศัยถาวรอย่างหรูหรา หรือปล่อยเช่าใ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.91 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Sea View Land for Sale – Soi Himathong, Koh Samui
มะเร็ต
฿17,000,000
(฿7,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,376.40 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,376.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสายธารา
มะเร็ต
฿19,900,000
(฿55,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสายธารา บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2549
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai with Sea and Mountain View
มะเร็ต
฿20,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 1.58 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสายธารา
มะเร็ต
฿22,000,000
(฿73,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสายธารา บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Pool Villa 400m to Beach & Solar
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
มะเร็ต
฿23,000,000
(฿96,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 236.85 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
236.85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเล
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 High-End Villas w Panoramic Lamaï Sea View-ready July 26
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
มะเร็ต
฿23,700,000
(฿94,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A Beautiful Modern Tropical Sea-View Villa for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿25,000,000
(฿62,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿62,500/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 1.58 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
360 Degree Sea and Montain View 5BR Villa at Huatanon
มะเร็ต
฿26,000,000
(฿216,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวทะเล
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿30,000,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,308 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.86 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดละไม
Stunning Seaview Land in Lamai
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มะเร็ต
฿35,000,000
(฿5,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,228 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,228 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
180 Degree Sea Views 4Bedroom Lamai Pool Villa
มะเร็ต
฿39,800,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
วิลล่า 4ห้องนอน พร้อมสุดยอดวิวทะเล 180องศา ในละไม เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี นิวโมเดิร์น ลักซูรี่ วิลล่า 3 ห้องนอน 1อพาร์ทเม้นท์พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว 4ห้องน้ำ วิวทะเลแบบพาโนรามา มีไฟฟ้า น้ำฟรี ที่จอดรถข...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.6 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Premium Beach Front for Sale near Lamai Beach
มะเร็ต
฿45,000,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿48,000,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿48,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใกล้ หาดละไม
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Koh Samui next to the beach
มะเร็ต
฿59,000,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินเกาะสมุยติดชายหาด ติดถนนใหญ่รอบเกาะ ขายยก 2 แปลง รวม 2 ไร่ 1 งาน 78 ตรว ที่ดินตั้งอยู่ที่ ต.มะเร็ต อ.เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี ใกล้แหล่งชุมชนอาศัย ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่ใกล้เคียง :...
Details:
3,912 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Ocean View Villa for Sale at Lamai – Huathanon
มะเร็ต
฿68,000,000
(฿252,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 269.50 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
269.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 1.58 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
10,804 Sqm Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿70,000,000
(฿6,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,804 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,804 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Property for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿70,000,000
(฿698,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Stunning Plot of Prime Oceanfront Land
มะเร็ต
฿79,000,000
(฿30,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,612 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,612 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.23 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
12 Rai Sea View Land near Overlap Stone Lamai
มะเร็ต
฿84,000,000
(฿4,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿84,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
10BR Sea View Villa in Chaweng Noi, Amazing Investment Opportunity
บ่อผุด
฿84,900,000
฿130,000,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View 21 Rai Land For Sale In Lamai
มะเร็ต
฿126,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 33,621 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿126,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
33,621 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Newly Renovated Beach Resort for Sale in Koh Samui
มะเร็ต
฿170,000,000
(฿90,800/ตรม.)
ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 17 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,868 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿170,000,000 (฿91,006/ตรม.)
Details:
17
Bedroom(s)
15
Bathroom(s)
1,868 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
Restaurant 0.41 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seasagr Infinity
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด
฿320,000,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exquisite Beachfront Hotel for Sale in Lamai Koh Samui
มะเร็ต
฿337,000,000
(฿3,360,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 50 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿337,000,000 (฿3,370,000/ตรม.)
Details:
50
Bedroom(s)
50
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.33 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Elegant Hotel with 66 Bedrooms for Sale in Samui
มะเร็ต
฿500,000,000
(฿156,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 66 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 66 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราค...
Details:
66
Bedroom(s)
66
Bathroom(s)
3,200 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.31 กม.
สร้างเสร็จ 2553
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for Sale – Prime Location in Lamai
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มะเร็ต
฿515,000,000
(฿44,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,500 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿515,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.13 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 57 จาก 57 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มะเร็ต
หาดละไม
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดละไม
อีเดน ไรส์
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿4.98M - ฿7.97M
ดูข้อมูลโครงการ
รูบี้ เรซิเดนซ์
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿5.64M - ฿7.63M
ดูข้อมูลโครงการ
เอมเมอรัลด์ เบย์ วิว