บ้านพร้อมวิวทะเล ใน ภูเก็ต
(มี บ้าน 1,658)
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿227,000,000
฿228,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,864 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวน
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Sale in Pa Khlok Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿230,000,000
(฿153,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿153,333/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.17 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hotel 21 Rooms 2 Restaurants 1 Rooftop for Sale
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿230,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿111,434/ตรม.)
Details:
2,064 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.16 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Huge Land Plot near the Mai Khao Beach
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿231,368,750
(฿3,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 73,600 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿231,368,750 (฿0/ตรม.)
Details:
73,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large Land Plot for Sale in Panwa
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿235,000,000
(฿36,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿235,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿235,000,000
(฿149,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,574 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿2,130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,290,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿240,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿1,000,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿93,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with Seaview on the Slope Near BIS
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿240,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 48,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
48,000 ตรม.
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿240,000,000
(฿87,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,749.20 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,749.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.54 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคโม พอยท์ ยามู
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿243,675,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ โคโม พอยท์ ยามู
Point Yamu Villas รีสอร์ทสุดหรูในจังหวัดภูเก็ต ตั้งอยู่บริเวณแหลมยามู บนคาบสมุทรเขตร้อนของชายฝั่งตะวันออก จากทุกยูนิตภายในโครงการสามารถมองเห็นทิวทัศน์ของทะเลที่เงียบสงบ ภายใต้การออกแบบที่ทันสมัยได้อย่...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.81 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿245,000,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
เสนอขายที่ดินติดทะเลฉลอง ราไวย์ ภูเก็ตเนื้อที่ 7 ไร่ 1 งาน 48 ตรางวา มีท่าเทียบเรือ ห่างประมาณ 100 เมตร( มีทางเดินถึงท่าเทียบเรือ)สามารถนำเรือมาจอดหน้าบ้านได้เลย.มีสิ่งปลูกสร้าง ถ้าไม่ต้อง...
Details:
11,200 ตรม.
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿245,000,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 4
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿247,000,000
฿267,240,000
(฿217,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿250,000,000
(฿168,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
โครงการวิลล่าสุดเอ็กซ์คลูซีฟจำนวนเพียง 13 หลัง สร้างแบบ Custom Built ทุกหลัง ตั้งอยู่บนยอดเขาเรดาร์ ภายในพื้นที่ของ Sirinat National Park หนึ่งในทำเลธรรมชาติที่สวยงามและได้รับการอนุรักษ์มากที่สุดของภู...
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,486 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 0.48 กม.
ชายหาด 3.06 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2570
ดูรูปทั้งหมด
Land 16 Rai in Bang Tao
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿250,000,000
(฿9,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Reality of Luxury on Phuket’s Last Paradise
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000,000
(฿156,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ต.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่...
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตัวเมืองเล็ก 0.58 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime 8-Storey 83 Bedrooms Hotel for Sale in Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿250,000,000
฿350,000,000
(฿62,500/ตรม.)
ขายโรงแรม 83 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 83 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿62,500/ตรม.)
Details:
83
Bedroom(s)
90
Bathroom(s)
4,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2575
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with EIA License for Sale in Patong Beach
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿250,000,000
(฿184,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,360 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.84 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สกาย ซีรีย์ บาย ศรีพันวา
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000,000
(฿190,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สกาย ซีรีย์ บาย ศรีพันวา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,317.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ สกาย ซีรีย์ บาย ศรีพันวา บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,317.75 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.29 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
19-2-76.6 SeaView Land for Sale in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿256,000,000
(฿8,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,400 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿256,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,400 ตรม.
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿257,816,000
(฿322,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿1,480,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Ao Po Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿257,842,500
(฿271,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 952 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿257,842,500 (฿0/ตรม.)
Details:
952 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿257,842,500
(฿20,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿257,842,500 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Phuket Land for Sale
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿257,900,000
(฿1,080,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 238 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿257,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
238 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿259,000,000
(฿216,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿259,00...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿260,000,000
(฿162,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿99,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-2-38 Rai Beachfront land for sale at Ao Yon
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿260,000,000
(฿45,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,752 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿260,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿260,000,000
(฿541,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
ค้นพบอาณาจักรแห่งความหรูหราริมชายฝั่งสุดพิเศษที่ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์ - โอเชียนฟรอนท์ วิลล่า ซึ่งตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ต ย่านที่อยู่อาศัยอันโดดเด่นแห่งนี้สร้างสมดุลระหว่างการใช้ชีวิตริมชายฝ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
เอสเคป วิลล่า
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿260,000,000
(฿220,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เอสเคป วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,183 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสเคป วิลล่า บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿2...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,183 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿70,980/เดือน
เงินกองทุน:
฿1,183,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿265,000,000
(฿334,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
793 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
>
1
...
51
52
53
...
56
1,531 - 1,560 จาก 1,658 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 1,849 ยูนิต
ราคา: ฿1.89M - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 1,683 ยูนิต
ราคา: ฿1.68M - ฿2.45B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 916 ยูนิต
ราคา: ฿2.85M - ฿1.5B
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,991,639
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,390,000
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿8,562,500
▼ -1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿20,900,000
▲ 9%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1792 โครงการ สำหรับบ้านในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง