บ้านพร้อมวิวทะเล ใน ชลบุรี
(มี บ้าน 1,654)
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for sell on walking street Pattaya ,here only!
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿800,000,000
(฿198,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,032 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿8...
Details:
100
Bedroom(s)
100
Bathroom(s)
4,032 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Sare
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿1,173,900,000
(฿81,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,448 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,173,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.64 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿1,790,000,000
(฿99,400/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿1,790,000,000 (฿99,444/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน
Details:
18,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2548
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land Big Plot 537 Rai
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿3,600,000,000
(฿4,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 859,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,600,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
859,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.39 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
54
55
56
1,651 - 1,654 จาก 1,654 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 6,053 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿1.79B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 495 ยูนิต
ราคา: ฿1.15M - ฿3.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 217 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿135M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿990K - ฿85M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿36M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,898,969
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,645,608
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ธารา คอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,497,859
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,099,638
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,349,555
▼ -4.1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1716 โครงการ สำหรับบ้านในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites