เชียงใหม่
บ้านพร้อมวิวทะเล ใกล้ หอคอยพัทยาปาร์ค, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 143)
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
Electricity
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ต.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿4,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ คอนโดเทล
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿96,300/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ คอนโดเทล
แกรนด์ คอนโดเทล (Grand Condotel) คอนโดมิเนียมสุดหรูสวยงามไปกับวิวทะเลที่มีทัศนียภาพอันงดงามตระการตาของทะเลอ่าวไทย รวมไปถึงสิ่งอำนวยความสะดวกจัดเต็มไปด้วยสระว่ายน้ำกลางแจ้งขนาดใหญ่ ห้องอาหาร ห้องฟิตเนส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
186.88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.08 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2531
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
ระเบียง
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประมาณการค่าเช่า:
฿58,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,859/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿8,442/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿164,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
119 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿7,497/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿22,900,000
(฿204,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวทะเล
จากุซซี่
โคมไฟระย้า
ห้องเกม
ค่าส่วนกลาง:
฿5,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿56,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿24,800,000
(฿168,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
ค่าส่วนกลาง:
฿9,261/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿25,915,000
(฿178,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿26,950,000
(฿272,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿4,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿28,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿92,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Elegant 4 Bedrooms Pool Villa in Pratamnak
เมืองพัทยา
฿28,500,000
(฿81,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หอคอยพัทยาปาร์ค
ดูรูปทั้งหมด
วิวทะเล 7
เมืองพัทยา
฿29,000,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 7
View Talay 7 (วิวทะเล 7)สุดยอดที่พักอาศัยที่พร้อมรองรับทุกรูปแบบการใช้ชีวิตที่มีสีสัน ทันสมัยใกล้ชิดธรรมชาติ ติดชาย หาดจอมเทียน ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทะเล และชายหาดที่มีชื่อเสียงในพัทยา ด้วยห้องพักสุด...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.21 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,350/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿30,000,000
฿33,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
เมืองพัทยา
฿31,708,361
(฿87,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
Axis Pattaya Condo (ดิ แอ๊กซิส พัทยา คอนโด)พร้อมแล้ววันนี้ที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์การพักผ่อนใหม่ ๆ กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น พร้อมทั้งยังมอบบรรยากาศการใช้ชีวิตอย่างสมบูรณ์แบบ บนทำเลที่มีความเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.48 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿12,740/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿32,500,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿34,000,000
(฿140,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
243.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿112,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿36,500,000
฿37,000,000
(฿183,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.74 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สมบัติ คอนโดวิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿37,500,000
(฿49,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 765 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533&nb...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
765 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.67 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2533
ชั้น 10
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful and rare first-line sea view shops on Jomtien Beach
เมืองพัทยา
฿51,000,000
(฿51,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿51,000,000 (฿51,000/ตรม.)
Details:
1,000 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
314 SQW Land on Pratumnak Hill - Bang Lamung
บางละมุง
฿53,000,000
(฿42,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ที่ดินเขาพระตำหนักบางละมุง 3 งาน14.4 ตรว. ที่ดินแปลงสวย บนเขาพระตำหนัก3 งาน 14.4 ตรว หน้ากว้างตืดถนน 25 เมตร ลึก 50 เมตร เหมาะสร้างรีสอร์ท น้ำ ไฟฟ้า ถนน พร้อมสรรพ ที่สวยเหมาะรับชาวต่างชาติราคา52 ล้านบ...
Details:
1,256 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาโตว์ ดาเล
เมืองพัทยา
฿148,000,000
(฿552,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 34 ห้องนอน ในโครงการ ชาโตว์ ดาเล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 268 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาโตว์ ดาเล บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2538 ซ...
Details:
34
Bedroom(s)
34
Bathroom(s)
268 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ชายหาด 1.23 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
วิวทะเล
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿9,648/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ แคริบเบียน
เมืองพัทยา
฿150,000,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
🌟 𝙎𝙐𝙋𝙀𝙍 𝙇𝙐𝙓𝙐𝙍𝙔 𝙏𝙍𝙄𝙋𝙇𝙀𝙓 𝙋𝙀𝙉𝙏𝙃𝙊𝙐𝙎𝙀 🌟 💎 ที่สุดของความหรูหรา บนพื้นที่ส่วนตัวใจกลางพัทยา ราคาพิเศษเพียง 150,000,000 บาท 📐 ขนาดใหญ่ถึง 785 ตร.ม. 🏙️ สัมผัสชีวิตเหนือระดับ กับ Penthouse 3 ชั้น ที่กว้างขว...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
785 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿31,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ แคริบเบียน
เมืองพัทยา
฿150,000,000
(฿199,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
The biggest penthouse in Pattaya Super luxury penthouse, only 2 rooms in Pattaya 🔸Size 752 square meters 🔸4 bedrooms, 6 bathrooms 🔸1 Entertain room 🔸1 Living room 🔸1 laun...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
752 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿30,080/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อสงไขย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿385,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,918 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.91 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว