บ้านพร้อมวิวทะเล ใน กระบี่
(มี บ้าน 73)
เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง, กระบี่
฿25,000,000
(฿2,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,600 ตรม.
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿26,000,000
(฿47,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿28,000,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาทอง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,618 ตรม. อยู่ในทำเล เขาทอง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,618 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 9.25 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai, Beachfront Land Khao Thong, Krabi
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿28,000,000
(฿4,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาทอง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล เขาทอง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront-Adjacent Tropical Wood Villa | Krabi, Thailand
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿29,000,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.25 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Seaview Villa For Sale In Koh Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿29,500,000
(฿39,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿29,500,000 (฿38,816/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 61.2 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa Ko Lanta
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿34,000,000
(฿45,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
วิลล่าหรู 3 ห้องนอน วิวทะเลสุดตระการตา + ไฮไลท์พิเศษ: สระว่ายน้ำ Infinity Pool แบบไร้ขอบเขต ห้องนั่งเล่นกระจกสูงจากพื้นจรดเพดาน ชมวิวทะเล ครัว SMEG ดีไซน์ระดับโลก Ma...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Golden Opportunity! Own a Beautiful Resort Business
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿35,000,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
Golden Opportunity! Own a Beautiful Resort Business on Koh Lanta, Krabi! For Rent and Sale: Discover a unique investment opportunity with this exceptional resort on Koh Lanta, Krabi prov...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
3,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Kokwang Beach, Koh Lanta (Approx. 4 Rai)
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่
฿35,000,000
(฿7,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Investment Opportunity – Large Land Plot
เกาะกลาง, เกาะลันตา, กระบี่
฿37,000,000
(฿2,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะกลาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,576 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะกลาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿37,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,576 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กระบี่
ดูรูปทั้งหมด
10,076 SqM. Beachfront Land for Sale in Ko Pu
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง, กระบี่
฿42,000,000
(฿4,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
ข้อดีของที่ดินแปลงนี้: ราคาสุดคุ้มสำหรับทำเลแบบนี้ เพียง 4,168 บาท/ตารางเมตร (เปรียบเทียบกับทำเลใกล้เคียงกันในภูเก็ต ที่ราคาสูงกว่า 3-40 เท่าต่อตารางเมตร เกาะลันตา ที่การก่อสร้างบนชายหาดแทบเป็นไปไม่ได...
Details:
10,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 19.64 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the sea, Koh Kam Yai, Koh Lanta (private island), beautiful plot...
เกาะลันตาน้อย, เกาะลันตา, กระบี่
฿45,000,000
(฿2,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาน้อย, กระบี่
รายละเอียดสินค้า ขายที่ดินติดทะเล เกาะกำใหญ่ เกาะลันตา(เกาะส่วนตัว)แปลงสวย ราคาดีสุด เนื้อที่ 10 ไร่กว่า หน้ากว้างติดทะเล 200 กว่าเมตร พิกัด เกาะกำใหญ่ ต.เกาะลันตาน้อย อ.เกาะลันเตา จ.กระบี่ ที่ดินโฉนด...
Details:
16,023.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Pool Villa 2 bedrooms and 1 wooden tropical house
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿45,000,000
(฿67,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 670 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿67,164/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
670 ตรม.
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่
฿46,200,000
(฿6,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,720 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿46,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 51.67 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Beachfront Land for Luxury Development in Ko Lanta
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่
฿48,300,000
(฿9,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,900 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿48,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land with 4 Bungalows — Koh Jam Island
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง, กระบี่
฿50,000,000
(฿3,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfont Land 9 Rai in Koh Jum - Great for a Resort
เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง, กระบี่
฿54,000,000
(฿3,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,186 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿54,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,186 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea Front Land Krabi
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿56,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,821 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿56,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,821 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.57 กม.
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
West Coast Beach Front Plot in Ko Lanta Yai
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿56,250,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿56,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Koh Jum (Krabi) 15 Rai
เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง, กระบี่
฿60,000,000
(฿2,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿60,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
24,000 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Magnificent Luxury Pool villa 4 bedrooms with Seaview Krabi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿75,000,000
(฿94,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
สัมผัสการใช้ชีวิตริมทะเลที่ไม่มีใครเทียบได้กับวิลล่าสุดหรู 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตั้งอยู่ในทำเลที่ดีเยี่ยมบนชายฝั่งทะเลอันเงียบสงบของจังหวัดกระบี่ ออกแบบโดยคำนึงถึงความสง่างามทันสมัยและความสะดวกสบาย บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 5.16 กม.
วิวทะเล
Palm View
Electricity
Storage Room
Integral Kitchen
ดูรูปทั้งหมด
Rare beachfront property
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลิ่งชัน, เหนือคลอง, กระบี่
฿85,200,000
(฿8,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,588 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งชัน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Seaview Land For Sale 9.2 Rai - Khao Thong Hill
เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿88,000,000
(฿6,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาทอง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล เขาทอง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Living by The Sea, Panoram, Island View, Hat Yao, Krabi Province
เหนือคลอง, เหนือคลอง, กระบี่
฿88,385,000
(฿3,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหนือคลอง, กระบี่
ขาย ที่ดินติดทะเล หาดยาว ในจังหวัดกระบี่ พื้นที่ 16 ไร่ 28 ตารางวา ราคา 96 ล้านบาท ติดทะเลเลียบชายหาด หน้ากว้างถึง 127 เมตร อีกด้านติดถนน มีคลองธรรมชาติเพื่อความสมดุลย์ ติดถนนใหญ่ ใกล้สนามบินนาน...
Details:
25,712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
KOHKOO ESTATE A Signature Seafront Sanctuary in Krabi
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
แหลมสัก, อ่าวลึก, กระบี่
฿95,000,000
฿120,000,000
(฿63,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน แหลมสัก, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมสัก, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,...
Details:
7
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Ultra Luxury Mountain Land with Ocean View in Ao Nang, Krabi
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿98,512,500
(฿18,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,254 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿98,512,500 (฿0/ตรม.)
Details:
5,254 ตรม.
Koh Por (Opposite island to Koh Lanta)
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿128,000,000
(฿8,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿128,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Island near Ko Lanta for Sale
เกาะลันตาน้อย, เกาะลันตา, กระบี่
฿141,000,000
(฿8,030/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลันตาน้อย, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาน้อย, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿141,000,000 (฿0/ตรม.)