• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมระเบียง ใกล้ โรงพยาบาลเทพปัญญา, ฟ้าฮ่าม

      (มี บ้าน 133)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      205 ตรม. Office for sale in โรงพยาบาลเทพปัญญา, ฟ้าฮ่าม, ฟ้าฮ่าม
      2 Story Building in Fa Ham
      ฟ้าฮ่าม
      ฿6,700,000 (฿32,600/ตรม.)
      205 ตรม. Office for sale in โรงพยาบาลเทพปัญญา, ฟ้าฮ่าม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. อยู่ในทำเล ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿6,700,000 (฿32,683/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 205 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.08 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      เมคิน เฮาส์
      ฟ้าฮ่าม
      ฿6,990,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมคิน เฮาส์
      ยินดีต้อนรับสู่ เมคิน เฮาส์ โอบรับความสุขที่ไม่เร่งรีบ ค้นพบวัฒนธรรมอันน่าหลงใหลและความงามตามธรรมชาติของเชียงใหม่จากความสะดวกสบายของ เมคิน เฮาส์ คอนโดมิเนียมกว้างขวางที่ออกแบบมาเพื่อรวบรวมแก่นแท้ของกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67.65 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿37,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,721/เดือน
      เงินกองทุน: ฿33,825
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่, สันทรายน้อย
      Town House in Maejo Chiang Mai
      สันทรายน้อย
      ฿8,300,000 (฿33,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿8,300,000 (฿33,200/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      Office
      ระเบียง
      บ่อปลาคาร์พ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      โมโนทาว สตูดิโอ
      ฟ้าฮ่าม
      ฿9,900,000 (฿32,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ
      โครงการ Monotown Studio บ้านหรู 3.5 ชั้น ใจกลางเมืองเชียงใหม่ สเปซที่ตอบรับทุกความสำเร็จของคุณ เติมเต็มแพสชันผ่านดีไซน์ พร้อมสร้างแรงบันดาลใจทั้งการใช้ชีวิตและการทำงานอย่าง Productive บนทำเลศักยภาพ ติ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      เพดานสูงสองชั้น
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      เลควิวพาร์ค 1
      ฟ้าฮ่าม
      ฿9,900,000 (฿20,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1
      สัมผัสการพักอาศัยที่แตกต่างอย่างลงตัวได้ที่ Lake View Park 1 โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์ไทยร่วมสมัยที่นำเอากลิ่นอายความเป็นล้านนามาผสมผสานกับฟังก์ชันการอยู่อาศัยที่สะดวกสบาย ที่ได้รับการออกแบบมาอย่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 490 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      โคมไฟระย้า
      ประมาณการค่าเช่า:฿91,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 11%
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      โมโนทาว สตูดิโอ
      ฟ้าฮ่าม
      ฿10,990,000 (฿36,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ
      Monotown Studio เป็นโฮมออฟฟิศที่โดดเด่นและเป็นเอกลักษณ์ซึ่งสะท้อนถึงสไตล์ลอฟท์สมัยใหม่ที่ทันสมัย พร้อมผสานแนวคิดแบบไดนามิกของ “work + life = urban life” เข้าด้วยกันอย่างลงตัว ออกแบบด้วยเลย...
      Details:
      1 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ, ฟ้าฮ่าม
      โมโนทาว สตูดิโอ
      ฟ้าฮ่าม
      ฿10,990,000 (฿36,500/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โมโนทาว สตูดิโอ
      Details:
      1 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สันทรายปาร์ควิลล์ 1, สันทรายน้อย
      สันทรายปาร์ควิลล์ 1
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      สันทรายน้อย
      ฿12,000,000 ฿15,000,000 (฿34,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สันทรายปาร์ควิลล์ 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สันทรายปาร์ควิลล์ 1 บนทำเลของ สันทรายน้อย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่, สันทรายน้อย
      Commercial Building Good location in San Sai for Sale
      สันทรายน้อย
      ฿14,750,000 (฿71,800/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่
      สำหรับนักลงทุนที่มองหา ตึกพาณิช​ย์ทำเลดี​ พื้นที่เยอะ​ อยู่​ในแหล่งค้าขาย​ ใกล้ตลาดรวมโชค​ สร้างใหม่ตกแต่งเรียบร้อย​เหมาะ สำหรับทำธุรกิจ, เปิดคลีนิค, ทำออฟฟิศ, โชว์รูม, ร้านอาหารฯลฯขนาดพื้นที่ 146 ตร....
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 205 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      มหาวิทยาลัย 2.26 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์, สันทรายน้อย
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์, สันทรายน้อย
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์, สันทรายน้อย
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์, สันทรายน้อย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์, สันทรายน้อย
      นาทอง วิลล์
      สันทรายน้อย
      ฿17,000,000 (฿84,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ นาทอง วิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นาทอง วิลล์ บนทำเลของ สันทรายน้อย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2552&n...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน โรงพยาบาลเทพปัญญา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1, ฟ้าฮ่าม
      เลควิวพาร์ค 1
      ฟ้าฮ่าม
      ฿18,000,000 (฿32,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เลควิวพาร์ค 1
      เนื้อที่ 181 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 550 ตร.ม. บ้าน 2 ชั้น 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ มีห้องรับแขก 2 ห้อง 1 ห้องโฮมเทียเตอร์ มีห้องครัว โครงการคุณภาพ พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย มีห้องเก็บของ ที่จอดรถ 2 คัน