บ้านพร้อมระเบียง ใน หนองคาย

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองหนองคาย
      มีบ้าน 6
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย, โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      Townhouse for Sale in Nong Khai City
      โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿1,900,000 (฿13,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย
      ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง  ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ใจกลางเมืองหนองคาย หลังโรงเรียนปทุมเทพ ซอยคีตะเสน  ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น  2ห้องนอน 2ห้องน้ำ จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน ข้างบ้านได้ 1 คัน เนื...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 137 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สถานีขนส่ง 50.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย, โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      Townhouse for Sale Prime location - Behind Pathumthep Witthayakhan
      โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿3,199,900 (฿16,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย
      ทำเลทอง ขายทาวเฮาส์ 2 ชั้น พื้นที่ 200 ตร.ม  31 ตร.ว่า หน้ากว้าง 5 m. ลึก 26 m. 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ  1 ห้องเก็บของ รวมเฟอร์นิเจอร์ , ครัวbuild in    ทำเล : ติดถนนหลัง โรงเรียนปทุมเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ตลาด 48.09 กม.
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน กวนวัน, หนองคาย, กวนวัน, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      House with Land for Sale in Mueang Nong Khai
      กวนวัน, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿4,000,000 (฿6,670/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน กวนวัน, หนองคาย
      บ้านสองหลังในพื้นที่เดียว บ้านทรงไทย ติดแม่น้ำ บรรยากาศดีร่มรื่น มีพื้นที่สำหรับทำสวนหรืออื่นๆมากมาย 
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 47.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เวียงคุก, หนองคาย, เวียงคุก, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      Single House for Sale in Mueang Nong Khai District
      เวียงคุก, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿6,000,000 (฿8,060/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เวียงคุก, หนองคาย
      ขายบ้านติดแม่น้ำโขง  จ.หนองคาย เนื้อที่ 168 ตรว.  ต่อรองราคาได้ บ้านไม้ยกพื้นสูง   3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ  สิ่งอำนวยความสะดวก -แอร์ 3 ตัว -เครื่องทำ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 744 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 40.9 กม.
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มีชัย, หนองคาย, มีชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      2-story detached house for sale, Taiwanese style
      มีชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿6,500,000 (฿20,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มีชัย, หนองคาย
      ตัวบ้านทำจาก "ทรายล้าง" ไม่ลอกเหมือนสีทาบ้านทั่วไป ทำความสะอาดง่าย แข็งแรง ทนทาน ห่างจากจังหวัดหนองคาย 450 เมตร ห่างจากโรงเรียนหนองคายวิทยาคาร 600 เมตร ห่างจากโรงเรียนอนุบาลหนองคาย 700 เมตร ห่างจากสถ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 316 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน ปะโค, หนองคาย, ปะโค, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      Commercial Building for Sale in Mueang Nong Khai
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปะโค, เมืองหนองคาย, หนองคาย
      ฿8,000,000 (฿13,300/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน ปะโค, หนองคาย
      บ้านรังนก อายุ 8 ปี  นกเยอะมากเหมาะสำหรับคนชอบเก็บกินยาวๆ  คนมีเบี้ยวไม่จ่ายตัง  แต่นกไม่มีเบี้ยว  จ่ายทุกเดือน  รังนกสดราคา 20000 ต่อกิโล  แบทำความสะอาด 40000 ต่อกิ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      ตลาด 41.23 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมบ้าน เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาบ้านที่มีวิดีโอทัวร์!
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. หนองคาย

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของหนองคาย

      เมืองหนองคาย
      เมืองหนองคาย
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿8M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหนองคาย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหนองคาย

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน หนองคาย ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หนองคาย

      ราคาขายเฉลี่ยใน หนองคาย อยู่ที่ประมาณ ฿4,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน หนองคาย อยู่ที่ประมาณ ฿4,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองคาย อยู่ที่ ฿12,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองคาย อยู่ที่ ฿12,000 ขณะนี้ใน หนองคาย มี 6 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน หนองคาย มี 6 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน หนองคาย

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 7 ยูนิต) ฿1,740,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 12 ยูนิต) ฿3,810,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿4,640,000 6 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 4 ยูนิต) ฿11,400,000 7 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿4,750,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน หนองคาย

      หนองคาย ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 3,272 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 9 อำเภอ ซึ่งประชากรใน หนองคาย ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 522,311 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 259,849 คน และผู้หญิง จำนวน 262,462 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 160 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ทางด้านราคาขายบ้าน โดยเฉลี่ยในพื้นที่ หนองคาย นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿12,800,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้าน ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿23,600 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน หนองคาย แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 181 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน หนองคาย

      เรามีบ้าน กว่า 181 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล หนองคาย ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5365742 - 2 BRM, 2 BATH House for Sale Close To Nong Khai City ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ราคา ฿2,599,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5988102 - Loft Style 4 BRM 3 BATH Home For Sale In Pho Chai, Nong Khai ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ราคา ฿3,290,000