เชียงใหม่
บ้านพร้อมระเบียง ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 74)
ดูรูปทั้งหมด
วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5
เมืองพัทยา
฿11,700,000
(฿63,400/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5
ตอบโจทย์การอยู่อาศัยที่สะดวกสบายได้ที่ View Talay Residence 5 โครงการคอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบมาอย่างลงตัว พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความต้องการของคุณ บนพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
184 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.79 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ภาพมุมกว้าง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿50,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿33/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿11,789,500
฿11,890,000
(฿170,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวทะเล
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿3,450/เดือน
เงินกองทุน:
฿34,500
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นารายณ์ เพลส
เมืองพัทยา
฿11,990,000
(฿33,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ นารายณ์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นารายณ์ เพลส บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาโนร่า พัทยา
เมืองพัทยา
฿13,123,000
(฿188,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา
สุดงดงามตระการตาไปกับ วิวทะเลแบบพาโนรามาสุดสายตา สัมผัสกับบรรยากาศอันแสนผ่อนคลายที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา (The Panora Pattaya)คอนโดมิเนียมริมชายหาดที่มาพร้อมกับนิยามในการออกแบบที่ยังคงไว้ซึ่งคอนเซ็ปต์ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69.68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.28 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿64,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,832/เดือน
เงินกองทุน:
฿41,808
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent in Pattaya
บางละมุง
฿14,500,000
(฿38,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.71 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
แซนด์ คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
Electricity
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ต.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿4,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿8,442/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿25,915,000
(฿177,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿28,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿92,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Elegant 4 Bedrooms Pool Villa in Pratamnak
เมืองพัทยา
฿28,500,000
(฿81,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดยินยอม
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿32,500,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿34,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
243.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿112,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Sale in The Heart of Pratumnak Pattaya
นาเกลือ
฿37,000,000
(฿63,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 585 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿37,00...