บ้านพร้อมระเบียง ใน มักกะสัน, ราชเทวี

      (มี บ้าน 310)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      วิลล่า อโศก
      มักกะสัน
      ฿24,100,000 ฿25,000,000 (฿161,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก
      Villa Asokeความสุขที่เกิดขึ้นได้ที่ Villa Asoke คอนโดมิเนียมที่ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน สามารถให้คุณใช้เวลาร่วมกันกับครอบครัวได้อย่างเต็มอิ่มไปพร้อมกับการดำเนินวิถีชีวิตด้านการทำงานได้เต็มที่ ที่ผู...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.23 กม.
      ARL 0.94 กม.
      BTS 1.71 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 39
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ห้องแม่บ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿90,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿78,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์, มักกะสัน
      วิทยุ คอมเพล็กซ์
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      มักกะสัน
      ฿25,000,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิทยุ คอมเพล็กซ์
      Wittayu Complex คอนโดสุดหรูบนถนนวิทยุ ย่านธุรกิจที่มีความอุดมสมบูรณ์ทางเศรษฐกิจอีกแห่งหนึ่งของกรุงเทพมหานคร รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ศูนย์การค้า โรงพยาบาล และโรงเรียน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 242 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.89 กม.
      ARL 1.49 กม.
      MRT 1.74 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ประกาศให้เช่า:฿65,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,470/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม, มักกะสัน
      เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      มักกะสัน
      ฿26,000,000 (฿148,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
      Circle Condominium (เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม) โครงการใหญ่ใจกลางเมือง ที่มาพร้อมการบริการแบบครบวงจร ตอบโจทย์การพักผ่อนที่เหนือระดับ ตั้งแต่ล็อบบี้ที่ได้รับการตกแต่งที่หรูหรา ทันสมัย สระว่ายน้ำขนาดใหญ่พร้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 176 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.91 กม.
      ARL 1.36 กม.
      BTS 1.36 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿85,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,328/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์, มักกะสัน
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน
      ฿26,500,000 (฿215,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      Circle Living Prototype คอนโดประหยัดพลังงานสุดหรูจาก Fragrant Property ภายใต้แนวคิด Eco-Innovative Living ที่มุ่งเน้นการนำเทคโนโลยีเพื่อการอนุรักษ์พลังงานมาปรับใช้กับองค์ประกอบของตัวโครงการได้อย่างลงต...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 123 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.9 กม.
      ARL 1.35 กม.
      BTS 1.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ประมาณการค่าเช่า:฿93,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,380/เดือน
      เงินกองทุน: ฿73,800
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์, มักกะสัน
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน
      ฿33,800,000 (฿250,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.9 กม.
      ARL 1.35 กม.
      BTS 1.44 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 49
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      ลิฟต์ส่วนตัว
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿107,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,100/เดือน
      เงินกองทุน: ฿81,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์, มักกะสัน
      เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      มักกะสัน
      ฿44,500,000 (฿169,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 263 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.9 กม.
      ARL 1.35 กม.
      BTS 1.44 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 50
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿179,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿15,780/เดือน
      เงินกองทุน: ฿157,800
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      วิลล่า อโศก
      มักกะสัน
      ฿52,300,000 (฿155,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 336.60 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.23 กม.
      ARL 0.94 กม.
      BTS 1.71 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,464/เดือน
      เงินกองทุน: ฿175,032
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก, มักกะสัน
      วิลล่า อโศก
      มักกะสัน
      ฿58,600,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 312.80 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.23 กม.
      ARL 0.94 กม.
      BTS 1.71 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,512/เดือน
      เงินกองทุน: ฿162,656
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน
      House for Sale and Rent in Makkasan
      มักกะสัน
      ฿60,000,000 (฿240,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿60,000,000 (฿240,000/ตรม.) หรื...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ARL 0.97 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก, มักกะสัน
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก, มักกะสัน
      คิว อโศก
      มักกะสัน
      ฿74,900,000 (฿273,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ คิว อโศก
      Q AsokeQ Asoke เป็นคอนโดมิเนียมกลางเมือง บนทำเล CBD ย่านธุรกิจ ที่มีทั้งความสะดวกและความเจริญ และพร้อมที่จะพาคุณไปสัมผัสประสบการณ์ใหม่ในการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบที่ Q Asoke โครงการออกแบบมาในไตล์คลาสสิค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 274.40 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.1 กม.
      ARL 0.74 กม.
      BTS 1.58 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ประกาศให้เช่า:฿260,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,720/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน มักกะสัน