บ้านพร้อมติดริมชายหาด ใน พัทยา
(มี บ้าน 525)
นาเกลือ, พัทยา
฿90,000,000
฿90,472,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
คอนโดมิเนียมสุดหรูที่โดดเด่นที่สุดบนหาดวงอมาตย์ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "เดอะ โคฟ พัทยา" โครงการสุดอลังการ ที่สวยงามและแปลกตา นอกจากจะมีรูปทรงโค้งมนที่สวยงามแล้ว ยังเป็นทำเลทองที่รายล้อมไปด้วย สถา...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
565.45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชั้นลอย
ค่าส่วนกลาง:
฿33,927/เดือน
เงินกองทุน:
฿452,360
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿120,000,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Next to The Sea in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา
฿148,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดิน เนื้อที่ 2 งาน 31 ตรว. ที่สวย ทำเลทอง ติดทะเล ร ที่ดิน เขาพระตำหนักซอย 5 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี ประเทศไทย
Details:
812 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 1.07 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ แคริบเบียน
เมืองพัทยา, พัทยา
฿150,000,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
🌟 𝙎𝙐𝙋𝙀𝙍 𝙇𝙐𝙓𝙐𝙍𝙔 𝙏𝙍𝙄𝙋𝙇𝙀𝙓 𝙋𝙀𝙉𝙏𝙃𝙊𝙐𝙎𝙀 🌟 💎 ที่สุดของความหรูหรา บนพื้นที่ส่วนตัวใจกลางพัทยา ราคาพิเศษเพียง 150,000,000 บาท 📐 ขนาดใหญ่ถึง 785 ตร.ม. 🏙️ สัมผัสชีวิตเหนือระดับ กับ Penthouse 3 ชั้น ที่กว้างขว...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
785 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿31,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Beachfront Villa in Prime Pattaya Location
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา
฿165,000,000
(฿665,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿165,000,000 (฿665,323/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
248 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿240,000,000
(฿563,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿563,380/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา
฿240,000,000
(฿1,600,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿240,000,0...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Pattaya Beach Road
บางละมุง, พัทยา
฿260,050,000
(฿232,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,120 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿260,050,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedrooms 14 Bathrooms Villa for Sale in Pattaya
นาเกลือ, พัทยา
฿300,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,807 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿300...
Details:
10
Bedroom(s)
14
Bathroom(s)
2,807 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2567
บางละมุง, พัทยา
฿350,000,000
(฿70,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,980 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,980 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา
฿350,000,000
(฿231,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 11 ห้องนอน ในโครงการ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช
Reflection Jomtien Beach (รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช)ยินดีต้อนรับเข้าสู้โครงการรีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยาเป็นโครงการระดับซูเปอร์ ลักซัวร์รี่ แห่งแรกบนหาดจอมเทียน ตกแต่งด้วยกระจกแบบ Full Height Glass...
Details:
11
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
1,512 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.74 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿75,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿1,134,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อสงไขย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿385,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,918 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.91 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Koh Larn
นาเกลือ, พัทยา
฿410,000,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเกลือ, พัทยา
เนื้อที่14-3-18 รูปสถานที่ จริง ถนนหาดนวลเกาะล้านพัทยา ต.นาเกลืออ.บางละมุงจ.ชลบุรี ผังสีเขียวมีเส้นทะแยงสีฟ้าขึ้นอาคารได้ 2 ชั้ นความสูงไม่เกิน8 เมตร ที่โล่งเพื่อการรักษาคุณภาพสิ่งแวดล้อม เป็นที่ดินคร...
Details:
23,672 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.1 กม.
ดูรูปทั้งหมด
5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms
บางละมุง, พัทยา
฿1,790,000,000
(฿99,400/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿1,790,000,000 (฿99,444/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน
Details:
18,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2548
Beachfront Land in Jomtien for sale
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿1,950,000,000
(฿93,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20,800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
16
17
18
511 - 525 จาก 525 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 1,417 ยูนิต
ราคา: ฿890K - ฿1.95B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 401 ยูนิต
ราคา: ฿1.95M - ฿410M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿3.5M - ฿1.79B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยใหญ่
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿51M
ดูทำเลเพิ่มเติม
โป่ง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿17.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,898,969
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,645,608
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ธารา คอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,497,859
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี