• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมติดริมชายหาด ใกล้ ตลาดมามุง มาชิลล์, บางละมุง

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      มีบ้าน 4
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      มีบ้าน 3
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      บางละมุง
      ฿7,499,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      1 Big Bedroom ,1 Bathroom Kitchen and Large Living Room. Size: 60.64 Sqm. Fully Fitted 6th floor, Good Sea View
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60.64 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.97 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,032/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,384
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      บางละมุง
      ฿7,950,000 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      Paradise Ocean View (พาราไดซ์ โอเชียน วิว) ให้ทุกคนได้เป็นเจ้าของสรวงสวรรค์บนโลกอย่างแท้จริงในพัทยา ด้วยโอกาสการลงทุนคอนโดมิเนียมริมชายหาด ที่มาพร้อมกับบรรยากาศอันงดงาม และคุณภาพชีวิตสูงสุด ผ่านสไตล์ก...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 61 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.97 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,050/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,600
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      บางละมุง
      ฿7,950,000 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 61 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.97 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,050/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,600
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      บางละมุง
      ฿9,000,000 (฿147,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      ติดหาดกระทิงลาย คอนโดหรู ติดหาด ติดทะเล ชั้น3 MIDDLE  SEA VIEW BEACH FRONT PARADISE OCEAN VIEW PATTAYA !!! SALE คอนโดหรู ติดหาด ติดทะเล ทำเลดีที่สุด หายาก พท 61ตรม ราคา 8.5ล้าน ชั้น3 middle seavi...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 61 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 4.97 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,050/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,600
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      บางละมุง
      ฿13,500,000 (฿54,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559&...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.93 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿52,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿15,000,000 ฿17,000,000 (฿61,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      Modern Seaside Development (Seabreeze Villa Pattaya) on Sukhumvit Road in North Pattaya, Naklua with high quality materials and western style Fully-furnished modern luxury villa with private swimming...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.93 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      Rent-to-Own
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา, บางละมุง
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      บางละมุง
      ฿16,000,000 (฿72,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      Sea Breeze Villa Pattaya ที่สุดของความลงตัวและสุดยอดฟังก์ชันที่อยู่อาศัย ในสไตล์บ้านพักตากอากาศ ซึ่งตั้งอยู่ติดริมทะเล มอบความรู้สึกเหมือนอาศัยในรีสอร์ท จากแนวคิดการออกแบบบ้าน Modern Tropical โดยเน้นด...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.93 กม.
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. บางละมุง
      5. ตลาดมามุง มาชิลล์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตลาดมามุง มาชิลล์

      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿7.5M - ฿9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿13.5M - ฿16M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในตลาดมามุง มาชิลล์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในตลาดมามุง มาชิลล์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในตลาดมามุง มาชิลล์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน ตลาดมามุง มาชิลล์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ตลาดมามุง มาชิลล์

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ตลาดมามุง มาชิลล์ อยู่ที่ประมาณ ฿15,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ตลาดมามุง มาชิลล์ อยู่ที่ประมาณ ฿15,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ตลาดมามุง มาชิลล์ อยู่ที่ ฿76,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ตลาดมามุง มาชิลล์ อยู่ที่ ฿76,200 ขณะนี้ใน ตลาดมามุง มาชิลล์ มี 7 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ตลาดมามุง มาชิลล์ มี 7 ยูนิตสำหรับขาย