• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมชั้นลอย ใน พระประแดง, สมุทรปราการ

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บางพึ่ง
      มีบ้าน 1
      สำโรง
      มีบ้าน 1
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ สุขุมวิท-สถานีรถไฟฟ้าแบริ่ง, สำโรง, พระประแดง
      โกลเด้น ทาวน์ สุขุมวิท-สถานีรถไฟฟ้าแบริ่ง
      สำโรง, พระประแดง
      ฿3,900,000 (฿33,300/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ สุขุมวิท-สถานีรถไฟฟ้าแบริ่ง
      ขายด่วน โกลเด้น ทาวน์ สุขุมวิท-สถานีรถไฟฟ้าแบริ่งที่ตั้ง เทศบาลสำโรงใต้ 6 ตำบล สำโรง อำเภอพระประแดง สมุทรปราการ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องพระ(ชั้นลอย)จอดรถได้ 2 คัน ( 1 คันในบ้าน 1 คันหน้าบ้าน )เนื้อท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 117 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 2.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿20,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น สาทร-สุขสวัสดิ์, บางพึ่ง, พระประแดง
      บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น สาทร-สุขสวัสดิ์
      บางพึ่ง, พระประแดง
      ฿13,370,000 (฿52,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกลางเมือง ดิ อิดิชั่น สาทร-สุขสวัสดิ์
      บ้านกลางเมือง THE EDITION สุขสวัสดิ์ โครงการใหม่ ยังไม่ปิดโครงการ ทำเลใกล้เมือง 20นาทีถึง ถ.สาทร ใกล้ Mrt พระประแดง แบบบ้าน TOPAZ 218 ตรม. 4 นอน 4 น้ำ 2 ห้องอเนกประสงค์ เนื้อที่ทั้งหมด 63.6ตรว. รวมสนา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 254.40 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Electricity
      Security Door
      Storage Room
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. พระประแดง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระประแดง

      บางพึ่ง
      บางพึ่ง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿13.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สำโรง
      สำโรง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.9M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในพระประแดง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในพระประแดง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน พระประแดง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พระประแดง

      ราคาขายเฉลี่ยใน พระประแดง อยู่ที่ประมาณ ฿3,250,000 ราคาขายเฉลี่ยใน พระประแดง อยู่ที่ประมาณ ฿3,250,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระประแดง อยู่ที่ ฿46,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระประแดง อยู่ที่ ฿46,000 ขณะนี้ใน พระประแดง มี 2 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน พระประแดง มี 2 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน พระประแดง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 5 ยูนิต) ฿1,650,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 28 ยูนิต) ฿1,920,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿2,950,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 17 ยูนิต) ฿5,100,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 14 ยูนิต) ฿14,100,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน พระประแดง

      พระประแดง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 59 ตร.กม. และมีแค่ 15 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน พระประแดง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 39,128 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 18,785 คน และผู้หญิง จำนวน 20,343 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 663 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายบ้าน เฉลี่ยใน พระประแดง นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿24,200,000 บาท ราคาบ้าน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของบ้าน และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของบ้าน ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿39,500 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้าน ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 304 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน พระประแดง

      เรามีบ้าน กว่า 304 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล พระประแดง ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6011989 - Land with House for Sale, 100 sq.wa., Phra Pradaeng, near BTS Khru Nai ขนาด พื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ราคา ฿10,000,000