บ้านพร้อมชั้นลอย ใน วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 100)
ดูรูปทั้งหมด
ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿73,400,000
(฿294,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.66 กม.
MRT 3.13 กม.
ARL 3.15 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿290,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มูน ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿80,000,000
(฿123,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ มูน ทาวเวอร์
โครงการ Moon Tower เป็นคอนโด High Rise สูง 28 ชั้น จำนวน 1 อาคาร มีห้องพักอาศัยทั้งหมด 70 ยูนิต เป็นคอนโดพร้อมอยู่สร้างแล้วเสร็จเมื่อปี 2538 เป็นโครงการที่มียูนิตน้อยมาก เมื่อเทียบกับโครงการอื่น ๆ สัม...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.88 กม.
MRT 3.32 กม.
ARL 4.67 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ลิฟต์ส่วนตัว
ดาดฟ้า
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 มี.ค. 2571
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿30,550/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿123,166,000
(฿294,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 419.38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลา ซิตต้า เดลเร ทองหล่อ 16 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
419.38 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.66 กม.
MRT 3.13 กม.
ARL 3.15 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿20,969/เดือน
เงินกองทุน:
฿209,690
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ไฮด์ สุขุมวิท 13
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿130,000,000
฿180,000,000
(฿301,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
ไฮด์ สุขมวิท 13 คอนโดมิเนียมซูเปอร์ ลักชัวรี ติดกับสถานีรถไฟฟ้า BTS นานา ความหรูหราที่ได้รับการรับรางวัลการันตีจาก Asia Pacific Property Awards ด้าน Highly Commended High-Rise Architecture Thailand ใน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿21,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีเดน เอกมัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿130,640,000
฿131,640,000
(฿381,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน เอกมัย
ยินดีต้อนรับสู่ อีเดน เอกมัย อีเดน เอกมัย คือการเฉลิมฉลองการออกแบบที่มีความหมาย พื้นที่ และประสบการณ์ที่สมบูรณ์แบบ ที่นี่ไม่ใช่แค่ที่อยู่อาศัย แต่เป็นการค้นพบความหรูหราและความหมายของคำว่า "บ้าน" พร้อม...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
343 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.07 กม.
MRT 2.13 กม.
ARL 2.97 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿68,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿686,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟินน์ สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿132,000,000
(฿338,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
390 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
MRT 1.19 กม.
BTS 1.4 กม.
ARL 1.91 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ประมาณการค่าเช่า:
฿600,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿27,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿273,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฮชคิว บาย แสนสิริ
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿150,000,000
฿199,000,000
(฿319,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เฮชคิว บาย แสนสิริ
โครงการ เฮช คิว บาย แสนสิริ ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านทองหล่อ แหล่งรวมความบันเทิง และสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบวงจร แวดล้อมไปด้วยอาคารสำนักงาน ร้านอาหาร บาร์ และคาเฟ่ เป็นทำเลที่เรียกได้ว่าคึกคักตลอด 24 ช...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.95 กม.
MRT 3.36 กม.
ARL 3.41 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿55/เดือน
เงินกองทุน:
฿500
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฮด์ สุขุมวิท 13
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา
฿150,000,000
(฿302,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
497 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ลิฟต์ส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿24,850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Resort Mansion in the Heart of Sukhumvit
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿240,000,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,304 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ย...
Details:
7
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,304 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
269SqW Land For Sale in Thong Lo 23
คลองตันเหนือ, วัฒนา
฿249,000,000
(฿231,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,076 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿249,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
Electricity
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัฒนา
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
>
1
2
3
4
91 - 100 จาก 100 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของวัฒนา
คลองตันเหนือ
มี 161 ยูนิต
ราคา: ฿5.8M - ฿249M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองเตยเหนือ
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿9.53M - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระโขนงเหนือ
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿24M - ฿55M
ทำเลที่ตั้ง
1
เทลล่า ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿41,886,199
▼ -3.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
ศุภาลัย เพลส
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿3,148,962
▼ -28%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เอ็กซ์ที เอกมัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿3,898,715
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿15,494,895
▼ -40%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿6,097,991
▲ 0.8%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 684 โครงการ สำหรับบ้านในวัฒนา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง