เชียงใหม่
บ้านพร้อมชั้นลอย ใน ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 42)
ถนนพญาไท, ราชเทวี
฿12,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ราชเทวี
สัมผัสและดื่มด่ำกับการใช้ชีวิตในใจกลางเมืองกรุงเทพมหานครได้ที่ Villa Rachatewi (วิลล่า ราชเทวี) โครงการคอนโดมิเนียมที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์การเดินทางที่สะดวกสบาย และเชื่อมต่อทุกการเดินทางด้วยทำเ...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.3 กม.
ARL 0.43 กม.
MRT 2.93 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿32,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว พญาไท
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี
฿12,000,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท (Ideo Q Phayathai) คอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางเมืองที่มีความโดดเด่น บนทำเลศักยภาพติดถนนพญาไท เชื่อมต่อทุกการเดินทางให้ง่ายและสะดวกสบายไปด้วยการเดินทางด้วยรถยนต์ส่วนตัว และรถโดยสารสาธารณะ...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
ARL 0.54 กม.
MRT 3.04 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿41,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,135/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า อโศก
มักกะสัน, ราชเทวี
฿12,500,000
(฿156,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า อโศก
Villa Asokeความสุขที่เกิดขึ้นได้ที่ Villa Asoke คอนโดมิเนียมที่ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน สามารถให้คุณใช้เวลาร่วมกันกับครอบครัวได้อย่างเต็มอิ่มไปพร้อมกับการดำเนินวิถีชีวิตด้านการทำงานได้เต็มที่ ที่ผู...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.23 กม.
ARL 0.94 กม.
BTS 1.71 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
ชั้นลอย
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,200/เดือน
เงินกองทุน:
฿41,600
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มักกะสัน, ราชเทวี
฿12,500,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกทุกประเภท - ใกล้ทางด่วน , ท่าเรือชิดลม, ท่าเรือประตูน้ำ -ใกล้ BTS ชิดลม, ราชดำริ, - ใกล้ห้างดัง เซ็นทรัลเวิลด์, เซ็นทรัลชิดลม, สยามพารากอน, แพลตตินั่ม -ใกล้โรงพยายาล บำรุงร...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,550/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,750
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า ราชเทวี
ถนนพญาไท, ราชเทวี
฿12,900,000
(฿184,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.3 กม.
ARL 0.43 กม.
MRT 2.93 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿43,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
฿13,000,000
(฿241,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 54 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี บนทำเลของ ถนนเพชรบุรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
54 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.63 กม.
ARL 1.03 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿54,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,130/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
฿13,190,000
(฿367,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี บนทำเลของ ถนนเพชรบุรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35.90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.63 กม.
ARL 1.03 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
ชั้นลอย
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿33,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,411/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,925
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
฿16,881,700
฿16,940,000
(฿280,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี
ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี (The Address Siam-Ratchathewi) สัมผัสชีวิตที่เหนือระดับในสไตล์ Prestige-Luxe หนึ่งเดียวใจกลางกรุงเทพ บนทำเลที่ดีที่สุด ติดถนนเพชรบุรี และห่างเพียง 150 เมตร จาก BTS ราชเทวี นอกเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60.22 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
ARL 0.73 กม.
MRT 2.77 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเมือง
ชั้นลอย
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿55,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,914/เดือน
เงินกองทุน:
฿36,132
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไพน์ บาย แสนสิริ
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
฿18,000,000
(฿237,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม)คอนโดพร้อมอยู่ทำเลใจกลางเมืองบนถนนพญาไทกับโครงการ Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High R...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.29 กม.
ARL 0.91 กม.
MRT 2.58 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ธ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿50,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,180/เดือน
เงินกองทุน:
฿38,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูช์ ราชเทวี
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี
฿18,322,000
(฿291,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูช์ ราชเทวี
ชูช์ ราชเทวี: ซิมโฟนี บทใหม่ของการใช้ชีวิต สัมผัสไลฟ์สไตล์ที่ความเงียบ คือนิยามใหม่ของชีวิตเหนือระดับให้แนวคิดของดีไซน์ถ่ายทอดความสมบูรณ์แบบที่ที่เสียงของความสงบ บรรเลงขึ้นในจังหวะที่ลงตัวบนทำเล ที่มี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
ชั้นลอย
บาร์เครื่องดื่ม
ค่าส่วนกลาง:
฿5,285/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,336
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ราชเทวี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
มักกะสัน, ราชเทวี
฿18,500,000
(฿223,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)ที่สุดแห่งคอนโดล้ำสมัย "Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)" โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ บนย่านศูนย์กลางธุรกิจของกรุงเทพ อี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿49,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,810/เดือน
เงินกองทุน:
฿62,250
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไพน์ บาย แสนสิริ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี
฿19,500,000
(฿256,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
อาคาร pyne by sansiriรูปแบบ duplex 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำขนาดพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม.การตกแต่ง มีเฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน โต๊ะ ทีวี เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เตา เครื่องดูดควันราคาขาย (รวมค่าคอมมิชชั่น) ค่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.29 กม.
ARL 0.91 กม.
MRT 2.58 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ม.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿49,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,180/เดือน
เงินกองทุน:
฿38,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 42 จาก 42 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
มี 159 ยูนิต
ราคา: ฿8.26M - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ทุ่งพญาไท
มี 63 ยูนิต
ราคา: ฿7.6M - ฿21.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
มักกะสัน
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿5.15M - ฿18.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถนนพญาไท
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿10.8M - ฿12.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,432,260
▼ -0.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
2
เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿4,998,353
▼ -5.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
11 รีวิว
3
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿5,151,911
▼ -19.4%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,298,913
▼ -12.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
คิว อโศก
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿5,898,057
▼ -12%
ต่ำกว่าราคาตลาด