บ้านพร้อมจากุซซี่ ใน ภูเก็ต
(มี บ้าน 434)
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿200,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿200,000...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿201,700,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
ยินดีต้อนรับสู่ บันยัน ทรี ลากูน พูล วิลล่า ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ฝังตัวอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามของรีสอร์ทแบบบูรณาการของลากูน่าภูเก็ต สร้างสรรค์โดยบันยันทรี ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ได้รับการยกย...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
938 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.38 กม.
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000,000
(฿147,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿1,260,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿247,000,000
฿267,240,000
(฿218,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
Villa Santisuk
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿259,000,000
(฿216,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿259,00...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿300,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿56,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿323,000,000
(฿348,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
930 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿796,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Residential Complex in Phuket for Sale
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿350,000,000
(฿70,500/ตรม.)
ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,961 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿70,550/ตรม.)
Details:
34
Bedroom(s)
34
Bathroom(s)
4,961 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.66 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿2,350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿87,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วอเทอร์ฟอล โคฟ
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿479,000,000
฿583,372,499
(฿307,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,560 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุ...
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,560 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿517,000,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
3,248 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿6,820,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿537,000,000
฿538,000,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿800,000,000
(฿80,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 86 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
โรงแรม 5 ดาวภูเก็ต เห็นวิวทะเลสร้างเสร็จแล้ว 80% สามารถเข้าก่อสร้างต่อได้เลยราคาประเมินหากสร้างเสร็จ 100% คือ 1,200 ล้านบาทเห็นหาดกะตะและหาดกะรนอยู่ใกล้แหล่งท่องเที่ยวราคาขาย 800,000,000 บาทมีราคาพิเศ...
Details:
86
Bedroom(s)
95
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Super Luxurious Property with Sea View in Kata for Sale
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,200,000,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 87 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
87
Bedroom(s)
87
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2562
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 434 จาก 434 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 527 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M - ฿537M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 227 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿1.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 104 ยูนิต
ราคา: ฿3.79M - ฿517M
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,802,377
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,998,024
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,387,237
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿8,559,680
▼ -1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿20,893,116
▲ 9%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1792 โครงการ สำหรับบ้านในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง